TCRA yavitaka vituo vya redio, televisheni kuzingatia agizo la Waziri Mwakyembe

N'yadikwa

JF-Expert Member
Aug 10, 2014
4,900
2,000
Tcra wanahusikaje na magazeti?? Wao werugalate contents,
Hayo magazeti pia yana fall kwenye category hiyohiyo ya content nadhani sasa magazeti yatauza angalau itabaki challenge ya mtandaoni,inaonekana kuna mtu wanamtafuta hawa sio bure
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom