TCRA yatoa takwi za idadi ya wateja kwa kila kampuni ya mawasiliano Tz! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TCRA yatoa takwi za idadi ya wateja kwa kila kampuni ya mawasiliano Tz!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Sep 17, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,219
    Likes Received: 3,780
    Trophy Points: 280
    TCRA: mpaka sasa VODACOM ina wateja milioni10, AIRTEL mil5.9, tigo mil4.6, ZANTE mil1.3, TTCL lak2 na 26, SASATEL 8,498,BENSON 2074.
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya Vodacom sikubaliani nayo,mimi nina line ya Voda niliyoandikisha na sijaitumia miezi 6,nawafahamu wengi kama mimi na wengine hutumia kama dharura tu.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 16,219
    Likes Received: 3,780
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hata mimi nimeshangazwa sana!
    Bila huduma yao ya M-Pesa walishapote kabisa!
     
  4. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,236
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Wateja wote hao!!! Ni dhahiri vodacom hawalipi kodi.
     
  5. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    RA na kampuni yake ya voda pamoja idadi ya wateja wote hao kutokana na takwimu bado voda haipo kwenye kumi bora ya makampuni ya kulipa kodi .du!kweli haka kanchi kanaliwa na wenye meno
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,507
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    benson ndo kampuni gani?
     
  7. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Great thinker,kodi gani unayoizungumzia? VAT,PAYE au Corporate Tax? Na kama unazungumzia corporate tax hiyo inalipwa kutokana na faida iliyopatikana,pengine faida wanayopata ni ndogo hivyo kuathiri kodi inayolipwa?
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,131
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    Tigo mbwembwe zote, airtel kawapiga bao.
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,131
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    Benson nayo ya wapi?
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Teh! Teh! Teh!
    tiGO hawasajili 'simcard' hao bana.
     
  11. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hao wateja wa VODA wako wapi? Mimi nina zaidi ya mwaka sasa sijapuga wala kupokea simu ya VODA! Nadhani na wengi qenu pia!
     
  12. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 704
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 80
    Hata mimi nina laini ninayoitumia kwa ajili ya Mpesa, hata namba yake siijui kwa kichwa, mke wangu nae ni hivyohivyo, nina shemeji zangu nyumbani nao ni kama hivyohivyo tu. Si hiyo takwimu inatakiwa igawanywe kwa tatu kupata idadi kamili.
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,464
    Likes Received: 865
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo inakuwaje Vodacom wanalipa kodi ndogo zaidi ya Airtel? Au Airtel wana biashara nyingine?
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,916
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    TTCL laki2?
    Kampuni ya kwanza kwenye game ya simu!! Ni aibu sana.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hizi statistics ni kwa hisani ya Vodacom!
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,144
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280

    watujuze kwa nini vodacom bado haiongozi kwenye ulipaji wa kodi
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,144
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    kama hupigi lakini unatumia M-PESA, SI bado we ni mteja wao?
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 10,144
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280

    uko zanzibar, huwezi pigiwa kwa voda utapigiwa kwa zantel zaid
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Du TTCL ndiyo imeshindwa kabisa, yaani hata kuuza data????????????????????????
     
  20. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kodi walizotakiwa walipe huenda ni zile wanazojengea vibanda vya askari wa usalama barabarani. Teh teh teh teh.
     
Loading...