TCRA tunaomba mtuondolee huu usumbufu, matangazo ya kamari kwenye simu yamezidi

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
4,045
Points
2,000

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
4,045 2,000
Tunapata matangazo mengi sana ya Kamari kwenye simu ilihali wengine dini zetu haziruhusu. Hata kama dini hairuhusu bado wengine tunaona kero kwetu.

Kuna matangazo ambayo unaweza kublock Number husika na hilo tangazo hutoliona tena. Kuna mengine hayana option ya kublock sender.

Tunaomba haya matangazo yote ya na option ya kublock sender. Nimeshajaribu option ya kutuma sms yenye neno "STOP" Lakini hola.

Hasa hilo Tangazo la Moja spesho ni kabisa sitakagi kuliona!!

Kuna Jingine unapata massage eti "SIMU YAKO INAUWEZO WA KUPOKES 800,000?" huu ni utoto na kutuona sisi ni wajinga.

Hivi mawaziri wanapataga hizi massage za Moja spesho kweli?

Tafadhali TCRA angalieni hilo.
 

Mina cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2018
Messages
1,150
Points
2,000

Mina cute

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2018
1,150 2,000
Hii kwakwel imekuwa kero mno, najiulizaga ivi izi meseji za kijinga hata Rais Kwenye Simu yake huwa zinamfikia au Waziri husika, yaan ni kalaa, ukituma neno Ondoa au stop bado zinakuja toka namba 15571 na namba zingine,aswa tigo ndo wanaongoza Kwa huo ujinga wakifuatiwa na voda
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
2,807
Points
2,000

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
2,807 2,000
hii kwakwel imekuwa kero mno, najiulizaga ivi izi meseji za kijinga hata Rais Kwenye Simu yake huwa zinamfikia au Waziri husika, yaan ni kalaa, ukituma neno Ondoa au stop bado zinakuja toka namba 15571 na namba zingine,aswa tigo ndo wanaongoza Kwa huo ujinga wakifuatiwa na voda
Upo bibie?
 

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
4,045
Points
2,000

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
4,045 2,000
hii kwakwel imekuwa kero mno, najiulizaga ivi izi meseji za kijinga hata Rais Kwenye Simu yake huwa zinamfikia au Waziri husika, yaan ni kalaa, ukituma neno Ondoa au stop bado zinakuja toka namba 15571 na namba zingine,aswa tigo ndo wanaongoza Kwa huo ujinga wakifuatiwa na voda
So embarrassing!! Yaani wangetupa sisi walaji option ya kukubali na kukataa
 

Mlachake

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
4,045
Points
2,000

Mlachake

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
4,045 2,000
Na kuna haya matangazo ya simulizi, Unasikia mlio wa simu kuita, Unadhani pengine ni simu ya biashara, unapokea unakutana na simulizi, Inakera kwa kweli.
kama simu yako ni smart matangazo kama hayo wewe block hiyo number tu hutayapata tena. Mimi nilishawablock story ikaisha
 

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
4,500
Points
2,000

Mrs Van

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
4,500 2,000
Leo ni Yanga v Polisi. Baada ya kuanza ligi kwa kipigo, Yanga kujinasua kutoka nafasi ya Mwisho? MUBASHARA ndani Azam Sports 2, 10 jioni! Lipia Mapemaa USIPITWE


 

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
3,146
Points
2,000

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
3,146 2,000
Ongeza sauti Boompesa wasikie, yani ni kero ikiingia tu sms najua ni wao nafuta hata siifungui, eti jinga moja likanipigia simu asubuhi eti umeshinda halowini sijui niko mikocheni tuma majina yako, mara account yako ina tsh ngapi hapo nikashtuka aise nyie halotel huyu mtu kaingieje kwenye system yenu hadi anitumie sms kuwa nimeshinda na namba yangu kapata wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,378,900
Members 525,244
Posts 33,727,960
Top