TCRA na Waziri Ndugulile, wanyonge mliotuumiza jana tunahitaji tu kupata majibu ya haya maswali yetu

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
23,357
2,000
Kifurushi cha voda cha 1000 SMS kwa mwezi kimekuwa 1500
Hali ni mbaya sana kwa Tigo, Airtel na Halotel. Bora nibaki Voda tu maana huko kwingine hali inatisha sana
Naomba nitajie code ya kujiunga na bundles za Voda. Nina line yao ili sijui service code
 

Krav Maga

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
4,734
2,000
nae kasema wanyonge walioumizwa jana, naye asituite watz wanyonge. mimi binafsi na familia yangu na jamaa zangu siyo wanyonge licha ya kuwa kuna siku nakula mlo mmoja.

Sasa kama huna Unyonge ( siyo Mnyonge ) katika Uzi wetu huu Wanyonge unafanya nini? Kuna Watu ni Wapuuzi mno hapa Jamvini.
 

Abuu Dharr

JF-Expert Member
Dec 28, 2017
2,741
2,000
1. Baada ya Kuamuru jana kuwa Vifurushi vya zamani virejeshwe na viendelee je, ni Saa ngapi hilo litafanyika kwani mpaka sasa bado havijabadilika?

2. Je, wale ambao Jana walinunua Vifurushi vyenu vya Ukatili na Kutukomoa mtawasaidiaje na kuwafidia kutokana na Upuuzi wenu?

3. Ni Saa ngapi Waziri Ndugulile na Mkurugenzi (Boss) Mkuu wa TCRA mtatangaza Kujiuzuru kwa Mateso ya Kimakusudi mliotupa Watanzania Wanyonge (Masikini) jana?

Ninayasubiri haraka sana Majibu yenu.
Dah
Sidhani kama sauti yako inavuka hata ukuta......
Mpaka wakujibu kama utakavyo ww

Pole sana Chief
Bado tuna masaa 74 ya kusubiri mabadiliko
 

spade4spade

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
2,204
2,000
1. Baada ya Kuamuru jana kuwa Vifurushi vya zamani virejeshwe na viendelee je, ni Saa ngapi hilo litafanyika kwani mpaka sasa bado havijabadilika?

2. Je, wale ambao Jana walinunua Vifurushi vyenu vya Ukatili na Kutukomoa mtawasaidiaje na kuwafidia kutokana na Upuuzi wenu?

3. Ni Saa ngapi Waziri Ndugulile na Mkurugenzi (Boss) Mkuu wa TCRA mtatangaza Kujiuzuru kwa Mateso ya Kimakusudi mliotupa Watanzania Wanyonge (Masikini) jana?

Ninayasubiri haraka sana Majibu yenu.
Ndugulile alitumbuliwa Wizara ya Afya, naona hajajitambua.
 

simplemind

JF-Expert Member
Apr 10, 2009
15,375
2,000

Je tutafika? Bei ya bando inaua.
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
13,941
2,000
1. Baada ya Kuamuru jana kuwa Vifurushi vya zamani virejeshwe na viendelee je, ni Saa ngapi hilo litafanyika kwani mpaka sasa bado havijabadilika?

2. Je, wale ambao Jana walinunua Vifurushi vyenu vya Ukatili na Kutukomoa mtawasaidiaje na kuwafidia kutokana na Upuuzi wenu?

3. Ni Saa ngapi Waziri Ndugulile na Mkurugenzi (Boss) Mkuu wa TCRA mtatangaza Kujiuzuru kwa Mateso ya Kimakusudi mliotupa Watanzania Wanyonge (Masikini) jana?

Ninayasubiri haraka sana Majibu yenu.
No.3 weka kwa wino mzito, hatutaki kuwaona ofisini watu wasiojua maumivu ya watanzania.
 

spade4spade

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
2,204
2,000
Tuacheni Kuteua Watu walio Wagonjwa.
Ndugulile anaumwa nini. Mimi ninachojua ni mwanaume mwanaharakati asiyejua anachopigania. Kule kwao Kigamboni kuna mipango ya hovyo sana ya mji huo. Mara wanataka kutengeneza eneo la gereji, mara mji wa Kisasa, mara kila kitu gani sijui.... Lakini hakuna kinachokamilika. Leo kapewa TEHAMA kila siku mitandaoni kumbe anakula bingo la vifurushi. Aondoke tu mimi sitaki hata kumsikia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom