Uchaguzi 2020 TCRA na Mitandao ya simu mtuombe radhi kwa SMS hii. Mmetoa namba za wananchi kwa wanasiasa? Mmefanya makosa makubwa!

cariha

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
12,643
2,000
Kabla ya kutumia line ya simu, ningekuona mwerevu kama ungesoma Terms and conditions na privacy policy. Sio unakuja hapa unalia lia kitu kisa upumba.vu wako mwenyewe.

Haya soma hii screenshot uache ujinga;

View attachment 1603781
Wewe ndio uache ujinga, Nani kakwambia sijui hzo ndio maana Sheria nazo hubadilika maana hupitwa na wakati, Toka lini Mambo ya wanasiasa ikawa advertisement. Mfyuuu
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
3,427
2,000
Kabla ya kutumia line ya simu, ningekuona mwerevu kama ungesoma Terms and conditions na privacy policy. Sio unakuja hapa unalia lia kitu kisa upumba.vu wako mwenyewe.

Haya soma hii screenshot uache ujinga;

View attachment 1603781
Ndio nauliza nna kampuni yangu naweza kwenda tigo niwalipe wanirushie matangazo kwa sms kwa wateja wao woootee?
Na kama ni yes, si ingekua fujo kwenye simu zetu zina jam kwa matangazo lukuki.
 

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
7,394
2,000
Wewe ndio uache ujinga, Nani kakwambia sijui hzo ndio maana Sheria nazo hubadilika maana hupitwa na wakati, Toka lini Mambo ya wanasiasa ikawa advertisement. Mfyuuu
Ahahahahahaha! ama kweli wajinga hawaishi duniani..... Advertisement, maana yake ni Tangazo, haijaalishi category ya tangazo, wazungu wanaita campaign ads!

Aibu kabisa eti tangu lini mambo ya wanasiasa yakawa matangazo? Yale mabango ya barabarani ya wagombea sio matangazo? AU wewe unafikiri tangazo liwe la kunywa soda tu?
 

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
7,394
2,000
Ndio nauliza nna kampuni yangu naweza kwenda tigo niwalipe wanirushie matangazo kwa sms kwa wateja wao woootee?
Na kama ni yes, si ingekua fujo kwenye simu zetu zina jam kwa matangazo lukuki.
Nenda ofisi zao, hizo huduma zipo. Wewe watakwambia tu bei, sasa kama unaweza kulipia sio tatizo wao kutuma kwa kila mtu. Suala la kuwa fujo au si fujo wao haliwahusu, wakati unanunua line yao kuna maelezo wengi hatusomi mwisho wa siku tunakuta wajinga kama huyo bidada mmoja anakuja kulalamika!
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
7,348
2,000
CCM mwaka 2020 walidhani watatumia miradi ya flyover SGR ujenzi wa bwawa la umeme ununuzi wa Ndege miradi ya kifisadi miradi yenye 10% za wajanja wachache, miradi isiyoguswa na CAG, watanzania wenye Akili timamu hawawezi kushabikia CCM inayofanya mambo ya hovyo na kugeuza miradi ya umma kwa pesa za walipa kodi kuonekana ni Hisani za CCM, utazani CCM wanachukua pesa zao binafsi tokea mfukoni mwa polepole na Bashiru na mtukufu magufuli.
Hao watanzania wenye akili wako wapi? si hao mnaosema wanaenda kwenye mikutano ya ccm kwa ajiri ya kuona wasanii tu? sasa hao watu wana akili kweli?

Wanapigwa na jua kwenye mkutano wa ccm ili tu amuone Diamond,hivi kweli kipindi hiki ni kuwa na ushamba wa wasanii?
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
7,348
2,000
Wale walionyeshewa siku ile walilipwa. Mjini hapa
Ina maana umma wote ule ulikuwa umelipwa? maana bora ingekuwa mvua wakati inanyesha wengine waliondoka na hao waliyobaki kunyeshewa ndio tuseme walifanya hivyo kwa sababu walilipwa.
 

Tz mbongo

JF-Expert Member
Mar 12, 2015
7,348
2,000
CCM bila Polisiccm bila Tumeccm bila mahakamaccm bila wakurugenziccm bila Msajiliccm bila uchakachuaji bila wizi wa kura ni weupe sana
Sasa kama ni hivyo kwanini 2015 ilitumika nguvu kubwa ya hadi kumchukua Lowassa na kuunganisha vyama? ina maana ilifanyika hivyo ili kukabiliana na hivyo vyombo?
 

cariha

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
12,643
2,000
Ahahahahahaha! ama kweli wajinga hawaishi duniani..... Advertisement, maana yake ni Tangazo, haijaalishi category ya tangazo, wazungu wanaita campaign ads!

Aibu kabisa eti tangu lini mambo ya wanasiasa yakawa matangazo? Yale mabango ya barabarani ya wagombea sio matangazo? AU wewe unafikiri tangazo liwe la kunywa soda tu?
Ndio ctaki huo upumbavu wa wanasiasa bila consent yangu, ctaki kabisa that's simple hayo maelezo mengine ni useless kwangu hayana nafasi.
 

majata

JF-Expert Member
Oct 7, 2010
423
250
Huko ni kuingilia uhuru wa watumiaji wa simu, wanajua kabisa wateja wao watakuwa na itikadi tofauti kwanini watume meseji za kumpigia kampeni mgombea wa CCM?

Kuna wajinga watasema ni haki yao kwasababu CCM wamelipia, watambue CCM wamewalipa hao wenye makampuni ya simu hawajawalipa watumiaji, haya mambo ya kujipendekeza kwa CCM yakome, wanastahili kushtakiwa.
Jiongeze tu, Hayo makelele ya kampeni tunayosikia huko barabarani sio kuingilia uhuru wa mtu!?.
Unataka iwe kwamba kila mgombea awafuate wale wa chama chake au wale wanaompenda tu!?, kama mtu kakuomba kura kwa message ni jukumu lako wewe kukataa kama huridhiki na huyo mgombea huu ni wakati wa kampeni.

Mwambieni huyo Tundu naye akaturushie tu hayo mamessage haidhuru.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom