Uchaguzi 2020 TCRA na Mitandao ya simu mtuombe radhi kwa SMS hii. Mmetoa namba za wananchi kwa wanasiasa? Mmefanya makosa makubwa!

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
9,964
2,000
Hiyo ni njia moja wapo ya kufanya kampeni sio lazima iwe jukwaani tu, wala hakuna kosa hapo acheni jazba hata wagombea wenu wanaweza kufanya hayo wakitaka.
 

Ninaweza

JF-Expert Member
Dec 14, 2010
10,364
2,000
Huko ni kuingilia uhuru wa watumiaji wa simu, wanajua kabisa wateja wao watakuwa na itikadi tofauti kwanini watume meseji za kumpigia kampeni mgombea wa CCM?

Kuna wajinga watasema ni haki yao kwasababu CCM wamelipia, watambue CCM wamewalipa hao wenye makampuni ya simu hawajawalipa watumiaji, haya mambo ya kujipendekeza kwa CCM yakome, wanastahili kushtakiwa.
Mvunja sheria mkuu ni CCM na serekali yake.
Hii week inayoanza itakuwa ngumu sana,tarajieni jumbe kama hizi nyingi, ngumu, za ajabu na zenye kodi number za kigeni. Zaidi ya hayo mitandao it's jam au kuzima kabisa.
Kwa uzoefu wangu na chaguzi kuu mbili zilizo pita. Jamii forums huwa inashambuliwa kipindi cha uchaguzi mkuu, hasa ktk siku ya kupiga kura hadi mshindi kutangazwa.
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
18,335
2,000
Mvunja sheria mkuu ni CCM na serekali yake.
Hii week inayoanza itakuwa ngumu sana,tarajieni jumbe kama hizi nyingi, ngumu, za ajabu na zenye kodi number za kigeni. Zaidi ya hayo mitandao it's jam au kuzima kabisa.
Kwa uzoefu wangu na chaguzi kuu mbili zilizo pita. Jamii forums huwa inashambuliwa kipindi cha uchaguzi mkuu, hasa ktk siku ya kupiga kura hadi mshindi kutangazwa.
Magufuli kupitia Polisiccm alijua anapendwa na pia kupitia polepole kumdanganya wakinunua wapinzani wataidhoofisha chadema
 

cariha

JF-Expert Member
Apr 9, 2015
12,683
2,000
Hawa hapa sio wewe tu Mkuu .

View attachment 1603665
Hahaaa na Mimi nilipata message mda huo huo wa usiku mnene
Screenshot_20201018-093531_1603002973817.jpg
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
18,335
2,000
Hiyo ni njia moja wapo ya kufanya kampeni sio lazima iwe jukwaani tu, wala hakuna kosa hapo acheni jazba hata wagombea wenu wanaweza kufanya hayo wakitaka.
CCM si wanatumia NECCCM Tumeccm Polisiccm kuwahujumu chadema sasa wanafanya kampeni za nini wakati wanajua kuwa watafanya uchakachuaji mkubwa na kupora haki za wapiga kura kama walivyofanya kwenye ubunge kupita bila kupingwa kwa njia haramu za kishetani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom