TCRA na jeshi la polisi Tanzania kama mmeshindwa kumkamata huyu basi acheni kuwakamata Watanzania wanaosema ukweli kuhusu viongozi wa nchi yao

nkese

JF-Expert Member
Mar 8, 2017
2,934
2,000

Alexander The Great

JF-Expert Member
Aug 28, 2018
3,825
2,000
Kwa uandishi huo huyo ni "CYPRIAN MUSIBA", wala haihitaji hata cheti cha Form 4 kumjua. Tokea Mlezi wake afariki amekua kama kichaa, kuna wire kichwani zinagusana. Na kwa awamu hii ya 6 atakufa njaa mbwa huyo.

Ajipange apangike, hao anaowachafua watazaa nae mchana kweupe, na hivi mlezi wake wa kumkingia kifua ndio ameshakufa.
 

Sigara Kali

JF-Expert Member
May 28, 2017
3,282
2,000
Wewe ni timu Kigogo alaf huyo siyo demu , wote KIGOGO na huyo Veronica France ni vigogo wa kiserikali .... Na wanayoyasema yote ni ya kweli , tofaut ni kuwa kundi la Kigogoi lianaongeza matusi na kejeli za kikabila
Najua kitambo huyu Veronica sio demu ni akaunti fake kuwazuga watz
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom