TCRA: Kuanzia Desemba 2019, mtu atahitaji king’amuzi kimoja tu kuona chaneli za bure na za kulipia

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,046
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,046 2,000
Mamlaka ya Mawasiliano nchini TCRA wametangaza kuja na king'amuzi kitakachoonyesha chanel za bure tu nchini.

Hata hivyo wamefafanua kuwa kama utataka kuona chaneli za kulipia kutakua na sehemu ya kuwekea kadi ambapo utaweka kadi ya ving'amuzi vya Dstv ama azam.

Kifupi hivyo ving'amuzi vitakuwa sawa na unavyobadili laini za simu kwenye simu yako


Kwa wataalam wa seteliti itawezekana, au tujiandae na kugeuza madishi kila wakati?
 

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,005
Points
2,000

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,005 2,000
This is not practical...

1. Azam, Zuku, DSTV etc etc hawa wote hawapo satelaiti moja, kuwa na kisimbusi kimoja ina maana mtu mmoja itamlazimu kuwa na utitiri wa madishi, labda kama serikali kupitia TCRA wapo tayari kuwa na MUx katika satelaiti moja pekee...

2. Itawezekana kama kutakuwa na makubaliano ya kibiashara baina ya content providers yaani hao kina Azam, Multichoice, Zuku etc
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,982
Points
2,000

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,982 2,000
This is not practical...

1. Azam, Zuku, DSTV etc etc hawa wote hawapo satelaiti moja, kuwa na kisimbusi kimoja ina maana mtu mmoja itamlazimu kuwa na utitiri wa madishi, labda kama serikali kupitia TCRA wapo tayari kuwa na MUx katika satelaiti moja pekee...

2. Itawezekana kama kutakuwa na makubaliano ya kibiashara baina ya content providers yaani hao kina Azam, Multichoice, Zuku etc
Kweli chief
 

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
23,046
Points
2,000

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
23,046 2,000
This is not practical...

1. Azam, Zuku, DSTV etc etc hawa wote hawapo satelaiti moja, kuwa na kisimbusi kimoja ina maana mtu mmoja itamlazimu kuwa na utitiri wa madishi, labda kama serikali kupitia TCRA wapo tayari kuwa na MUx katika satelaiti moja pekee...

2. Itawezekana kama kutakuwa na makubaliano ya kibiashara baina ya content providers yaani hao kina Azam, Multichoice, Zuku etc
Kwa hiyo hapa TCRA umewaelewa vipi , au tufanye ni siasa tu wanatupiga.
 

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
13,205
Points
2,000

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
13,205 2,000
Mamlaka ya Mawasiliano nchini TCRA wametangaza kuja na king'amuzi kitakachoonyesha chanel za bure tu nchini.

Hata hivyo wamefafanua kuwa kama utataka kuona chaneli za kulipia kutakua na sehemu ya kuwekea kadi ambapo utaweka kadi ya ving'amuzi vya Dstv ama azam.

Kifupi hivyo ving'amuzi vitakuwa sawa na unavyobadili laini za simu kwenye simu yako

Kwa wataalam wa seteliti je itawezekana, au tujiandae na kugeuza madishi kila wakati.

.https://twitter.com/swahilitimes/status/1172559250717106176?s=19


Brilliant
 

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,005
Points
2,000

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,005 2,000
Kwa hiyo hapa TCRA umewaelewa vipi , au tufanye ni siasa tu wanatupiga.
Imenilazimu kuifuata hiyo post twitter ili nisikie toka katika hiyo video maelezo zaidi na haya uliyoyaandika...

Huyo mzee anaelezea idea yao ni cccam (card sharing), kwa maana hiyo TCRA watakuwa na server or else kutakuwa na kampuni itayokuwa na cccam server (content provider), halafu watumiaji watakuwa na receiver(hizo ambazo TCRA wamezitaja) zenye emulator ya kufanya decoding...

Hivyo hapa linakuja suala la utumiaji wa internet, kwa sababu ni kitu cha server-client mode
 

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
2,789
Points
2,000

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
2,789 2,000
Mamlaka ya Mawasiliano nchini TCRA wametangaza kuja na king'amuzi kitakachoonyesha chanel za bure tu nchini.

Hata hivyo wamefafanua kuwa kama utataka kuona chaneli za kulipia kutakua na sehemu ya kuwekea kadi ambapo utaweka kadi ya ving'amuzi vya Dstv ama azam.

Kifupi hivyo ving'amuzi vitakuwa sawa na unavyobadili laini za simu kwenye simu yako

Kwa wataalam wa seteliti je itawezekana, au tujiandae na kugeuza madishi kila wakati.

.https://twitter.com/swahilitimes/status/1172559250717106176?s=19
Day pipe dream
 

Forum statistics

Threads 1,391,794
Members 528,461
Posts 34,089,420
Top