• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

TBT- Kitila Mkumbo na Mwita Waitara wakikosoa CCM na JPM kabla hawajaunga mkono juhudi

N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
2,001 2,000
Ee Mungu embu niambie hiyo 2016 hadi walipoamua kuunga mkono juhudi wameona nini cha tofauti?
*kwako wewe MODERATOR unayefutaga hizi tweets za hawa jamaa,Mungu akulaani ukifuta na hiii*
1939766_KITILA.png
1939767_MWITA.png
 
kalimanzilajuma

kalimanzilajuma

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
255
Points
250
kalimanzilajuma

kalimanzilajuma

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
255 250
Hiyo akili hawana tena
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,093
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,093 2,000
Tuwekee Na ya Lema akisema Ni baraka Kwa Mungu kumtukana Mzee Ngoyai
 
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
4,548
Points
2,000
B

Blac kid

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
4,548 2,000
Kitila asaivi ukimuuliza atoe maoni, kuhusu mwenge, atakwambia mwenge uenziwe make unafungua miradi ya maendeleo wala hatakumbuka alocho-tweet mwaka 2016.
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
2,001 2,000
hujakatazwa kuweka thread ya lema vs lowassa hapa tunazungumzia hao jamaa wawili,huoni ni hatari kubwa mmewapa hadi vyeo vya kuendesha nchi,hao ndiyo wasaliti wenu sasa,nyokaz in da houseee
Tuwekee Na ya Lema akisema Ni baraka Kwa Mungu kumtukana Mzee Ngoyai
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
2,001 2,000
Mkuu tuletee na zile za akina Lema kuhusu lowsa
sijawahi ziona,ila lowasa hana dola,hatari kubwa ni kuwaweka watu kwenye nafasi za maamuzi ilihali hawakupendi,kuchekeana kijino pembe,kuna mmoja hapo sherehe zikifutwa anashangaa na hakubaliani na mwenge,huoni hawa watu walio karibu na mtawala ni hatari?
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
8,360
Points
2,000
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
8,360 2,000
Wanasiasa ni wanafiki kiwango cha uhayawani!
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
22,093
Points
2,000
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
22,093 2,000
hujakatazwa kuweka thread ya lema vs lowassa hapa tunazungumzia hao jamaa wawili,huoni ni hatari kubwa mmewapa hadi vyeo vya kuendesha nchi,hao ndiyo wasaliti wenu sasa,nyokaz in da houseee
Haijakatazwa kutumia thread iliyopo kuzungumzia the same characteristic iliyozyngumzwa
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
48,438
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
48,438 2,000
Huyo Mwita uandishi wake huo veepe..
 
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
2,001
Points
2,000
N

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
2,001 2,000
Huyo Mwita uandishi wake huo veepe..
ATAKUWA ALISHAKUNYWA MAKONYAGI PALE VEGETABLES NA KINACHOFATAGA HUWAGA AIBU...UTAONA KITI KILICHALOWA CHAPACHAPA,HALAFU WATU WANAKUAMBIA VETTING HUWA INAFANYIKA
 
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2017
Messages
701
Points
1,000
amatolo

amatolo

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2017
701 1,000
sijawahi ziona,ila lowasa hana dola,hatari kubwa ni kuwaweka watu kwenye nafasi za maamuzi ilihali hawakupendi,kuchekeana kijino pembe,kuna mmoja hapo sherehe zikifutwa anashangaa na hakubaliani na mwenge,huoni hawa watu walio karibu na mtawala ni hatari?
Mkuu umejisahaulisha kwel
 

Forum statistics

Threads 1,402,689
Members 530,969
Posts 34,402,352
Top