TBS (Tanzania Bureau of Standard) vs TPDC (Tanzania Petroleum Development Coorperation)

Basegeta

Senior Member
Jun 20, 2013
116
195
Jamaani naombeni ushauri:
Nimepata kazi ktk taasisi zote mbili ambapo nitatakiwa kuriporti siku moja sehemu zote mbili na nitapewa mikataba na barua za kazi siku ya kuriporti...

ni wapi pazuri jamani..
 

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Jun 24, 2009
8,540
2,000
Jamaani naombeni ushauri: Nimepata kazi ktk taasisi zote mbili ambapo nitatakiwa kuriporti siku moja sehemu zote mbili na nitapewa mikataba na barua za kazi siku ya kuriporti... ni wapi pazuri jamani..
Nenda TPDC huko ndiko utapata fulsa ya kujiendeleza kirahisi, ukitaka usote nenda TBS.
 

Njowepo

JF-Expert Member
Feb 26, 2008
9,478
2,000
Kijana unafananisha Petroleum na Blah Blah acha kabisa.
TPDC ndo mpango mzima ila kama unapenda rushwa za apa na pale na pia kibarua kuota nyasi baada ya mda mfupi nenda TBS
 

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Jul 14, 2009
2,090
2,000
kuna mdau kauliza swali hapa .. post gani umechagulia..?

ila kimtazamo tpdc wanakuja juu ni sehemu nzuri baada ya muda si mrefu...
nenda tpdc tu ndugu
 

Ponera

JF-Expert Member
Dec 3, 2011
556
0
Watu wanatafuta kazi wengine mnapata mbili gingers sana, lazima utakuwa was dini flani soon bure
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom