TBS na wengine mnaosimamia madawa mko wapi?

elvischirwa

JF-Expert Member
Jan 26, 2013
6,922
2,000
Tangu Corona iingie nchini bado hakuna mwongozo wa viwango vya vifaa, madawa na matumizi sahihi ya kudhibiti Corona toka TBS na wasimamizi wengine wa madawa, taarifa nyingi za kutatanisha zinatolewa na wanasiasa na madakitari baadhi zikiwa sahihi na nyingine si sahihi.

Mwongozo wenu utatuondolea wananchi kununua vifaa, dawa na matumizi yake yasiyo na faida kwetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom