TBC1 yakatiza mahubiri ya Pengo kwa kuongelea habari za TZ


MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
803
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 803 280
Mahubiri ya Pengo yaliyokuwa yanarushwa na TBC1 yalikatizwa ghafla saa 6:45 mchana leo Jumapili na kuweka muziki wenye theme ya amani kuondoa makali ya mahubiri hayo yaliyokuwa yanarushwa ktk ibada moja ya jumapili leo. Pengo alikuwa anazungumzia unabii wa kitabu cha ufunuo kuna verse inazungumzia habari za joka kubwa jekundu lililoshuka duniani na kushuka na moja ya tatu ya nyota zote. Ndipo alipoanza kuutafsiri kwa context ya Tanzania kama kawaida ya mahubiri na alipoanza kusema " kwa Tanzania unabii huu............."
,TBC1 ikakatiza ghafla na kuweka miziki ya bongo fleva kuhusu amani ya TZ mpaka saa 7 mchana then wakaendelea na vipindi vingine.

Jambo hili limenishangaza kwani najiuliza ni kwa nini TBC1 haitaki kuweka vipindi vinavyowafungua waTZ macho? Ni kwa nini wakatize kipindi kwa stahili ya kihuni namna ile kisa mahubiri yanaigusa nchi?
Kuimba nyimbo za amani baada ya kukatiza yale mahubiri ni kutaka kuwadanganya waTZ kwamba mahubiri ya Kadinali Pengo yalikuwa yanavuruga amani ya nchi.

Kama TBC1 itaendelea na huu unafiki wa kuwanyima waTZ habari za kweli ili wao wapime wenyewe kuna uwezekano wengi tukaachana nayo na kuhamia TV ambazo siyo biased. TBC1 inachuja habari wanazotaka waTZ wazijue na kuondoa habari zinazowafanya waTZ waerevuke na kufanya maamuzi positive kwa mustakabali wa nchi yao. Hizi juhudi za TBC1 zina lengo la kujenga taifa la mandondocha ambao sio informed kufanya mambo tofauti na kile wanachoonyesha.
Hii ni aibu na kuwanyima waTZ haki ya habari kutoka chombo ambacho kinaendeshwa kwa kodi zao.
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
na ITY ni hivyo hivyo
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Wanatimiza maagizo walizo pewa. Unamkumbuka tido mhando, umahiri wake ulimwondo tbc1.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
haya mambo yanamwisho
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Ndiyo Sera za magamba hizo kuwa na raia mambumbumbu ili watumie umbumbumbu wao kuwatawala daima.
 
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
2,355
Likes
6
Points
135
chapaa

chapaa

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
2,355 6 135
Mi TZ ndo tulivyo wala cshangai
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
803
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 803 280
Wanatimiza maagizo walizo pewa. Unamkumbuka tido mhando, umahiri wake ulimwondo tbc1.
Ukweli ni kwamba TBC1 sasa inaelekea kubaya kwani inaonyesha mkurugenzi anayejulikana na boya tu kwani kuna mtu very influential anayesimamia kila operasheni day and night na ku command kuondolewa kipindi chochote ambacho kinaongea negativism kuhusu JK na serikali yake. Hata hivyo hii ni sawa na kuficha uchafu chini ya kapeti kwani uchafu ni uchafu tu na unakera popote ulipo na dawa ya uchafu ni kuutupa panapostahili na siyo kuuficha chini ya kapeti
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
umefika sasa wakati wa TBC kumilikiwa na umma na sio serikali tena,kwa mtakaolewa namaanisha nn mfano BBC,KBC,KENYA AIRWAYS NK mashirika yanayomilikiwa na umma yanakuwa huru na kukua zaidi na hata kuiumbua serikali, waajiriwa na tbc wapo kwa maslahi ya serikali ya CCM na sii kwaa ajili ya wananchi. tunapotoa maoni ya katiba mpya na hili likumbukwe kuichukua airtanzania na tbc kuwa mali ya umma.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Mlipiga kura mkawachagua na kuwarudisha madarakani, muwe tayari kuishi na matokeo ya uchaguzi huo.
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
mim hiyo channel siangalii kabisa!!!!tv za kibongo chuki binafs zimetawala!ngoja aljazeera swahili ianze kazi!wataangalia tv station zao wenyew!sie wajanja tunajirusha aljazeera
 
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,011
Likes
951
Points
280
M

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,011 951 280
Acha masikhara mvumbuzi,yaani unataka wan JF waamini kuwa hujui yaliyompata Tido, wanahofia vibarua na ubaya ni kuwa wao hawapo competent kama Tido alivyokuwa
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
803
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 803 280
Mlipiga kura mkawachagua na kuwarudisha madarakani, muwe tayari kuishi na matokeo ya uchaguzi huo.
Nashukuru Mungu wanafamilia walinielewa 2010 nilipopiga kampeni kama baba na kauli mbiu ya CCM NO CDM YES for change. Ila ningepata dawa ambayo mtu akinywa kama soda fahamu zinafunguka ningechangia hiyo dawa ili waTZ wote wanywe waone full picture ya udhalimu wa CCM. Nasema hivi kwa sababu supporters wengi wa CCM ni the poorest of the poor wa Tanzania ambao bila kuona kofia, shati au kanga ya kijani hawapigi kura na hawa wanahitaji elimu kubwa ili wabadilike. CCM inatumia ignorance yao kutwaa uongozi kila mara.
 
FUKO LA DHIKI

FUKO LA DHIKI

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
416
Likes
2
Points
35
Age
38
FUKO LA DHIKI

FUKO LA DHIKI

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
416 2 35
Tatizo la Serikali yetu inataka kusifiwa tu
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,074
Likes
803
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,074 803 280
Acha masikhara mvumbuzi,yaani unataka wan JF waamini kuwa hujui yaliyompata Tido, wanahofia vibarua na ubaya ni kuwa wao hawapo competent kama Tido alivyokuwa
Najua kilichompata Tido ni kukataa kuwa mnafiki na badala yake akatumia professional yake inavyotakiwa bila upendeleo na akina Makamba wakamletea za kuleta kwani walihisi ndiye mchawi wa CCM while wachawi walikuwa waTZ waliochoshwa na usanii wa Magamba.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Msiwalaumu sana hawa jamaa, ni amri wanazopewa na wakuu wao. Iko siku watajiunga nasi tu!
 
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
1,858
Likes
236
Points
160
Mnyamahodzo

Mnyamahodzo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
1,858 236 160
TEC na CCT inabidi waihoji TBC ni kwanini wamekatisha mahubiri ikiwa muda ulikuwa unaruhusu na hapakuwa na jambo lolote la dharura kwa maslahi ya nchi. Pili, inabidi TBC waeleze namna watakavyo
 

Forum statistics

Threads 1,236,250
Members 475,030
Posts 29,251,782