TBC1: Now available on DSTV


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
TBC wanaonyesha Watanzania kwamba kila jambo linawezekana!


Channel yao TBC1 sasa inaonekana kwa watumiaji wa DSTV popote Africa... kupitia channel no. 143. ya DSTv.

Kwa kweli mimi nawapongeza wenzetu hawa ambao wameona kwamba hakuna haja ya kuachwa nyuma bila sababu yoyote... Kudos Management & Staff of Tanzania Broadcasting Corporation.

Ingawa mawasiliano yalikatika muda mfupi baadaye... nadhani baada ya mkongo mkuu wa EASSy utakapokuwa umekamilika mambo yatakuwa mazuri.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
285
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 285 180
TBC wanaonyesha Watanzania kwamba kila jambo linawezekana!


Channel yao TBC1 sasa inaonekana kwa watumiaji wa DSTV popote Africa... kupitia channel no. 143. ya DSTv.

Kwa kweli mimi nawapongeza wenzetu hawa ambao wameona kwamba hakuna haja ya kuachwa nyuma bila sababu yoyote... Kudos Management & Staff of Tanzania Broadcasting Corporation.

Ingawa mawasiliano yalikatika muda mfupi baadaye... nadhani baada ya mkongo mkuu wa EASSy utakapokuwa umekamilika mambo yatakuwa mazuri.
..kasheshe,

..two things, hii sio breaking news na pia sio issue ya siasa.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,148
Likes
742
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,148 742 280
BRavo TBC ....... BRAVO........JI DABO OO DI......!
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
285
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 285 180
..kwahiyo,dstv wanalipwa kuirusha hii au wanagawana mapato?
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
78
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 78 135
..kwahiyo,dstv wanalipwa kuirusha hii au wanagawana mapato?
Kiutaratibu DSTV ndio wanatakiwa wawalipe TBC lakini sitashangaa kama imekuwa kinyume.
 
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined
Apr 7, 2008
Messages
171
Likes
1
Points
0
Mswahilina

Mswahilina

Senior Member
Joined Apr 7, 2008
171 1 0
TBC wanaonyesha Watanzania kwamba kila jambo linawezekana!


Channel yao TBC1 sasa inaonekana kwa watumiaji wa DSTV popote Africa... kupitia channel no. 143. ya DSTv.

Kwa kweli mimi nawapongeza wenzetu hawa ambao wameona kwamba hakuna haja ya kuachwa nyuma bila sababu yoyote... Kudos Management & Staff of Tanzania Broadcasting Corporation.

Ingawa mawasiliano yalikatika muda mfupi baadaye... nadhani baada ya mkongo mkuu wa EASSy utakapokuwa umekamilika mambo yatakuwa mazuri.
Hongera zako Mzee Danstan Tido Mhando
 
W

Wincheslaus

New Member
Joined
May 10, 2009
Messages
4
Likes
0
Points
0
W

Wincheslaus

New Member
Joined May 10, 2009
4 0 0
Hivi TBC1 kama television ya Taifa, kwa nini isitoe wazi ratiba ya vipindi vyake kila siku ktk mtandao ili tuweze kuvifuatilia kwa makini? Tofauti na hapo naomba nifahamishwe iwapo labda kuna gazeti lolote la Tanzania linalotoa ratiba ya matangazo ya TBC1 kila siku.
 
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
5,702
Likes
106
Points
160
Superman

Superman

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
5,702 106 160
Mkuu, ni kivipi hii ni Breaking News? TBC1 wako DSTV siku nyingi sana.
 

Forum statistics

Threads 1,214,196
Members 462,577
Posts 28,504,724