TBC1 na waziri wa elimu wamechakachua habari za udom | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC1 na waziri wa elimu wamechakachua habari za udom

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKON 1, Jun 15, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    TBC1 jana ucku ilitangaza kuwa mgomo umeisha uku waziri wa elimu akitoa habari izo izo za uwongo ila kiukweli mpaka sasa leo ni siku ya tatu wanafunzi bado wamegoma kwenda madarasani wakishinikiza waliofukuzwa chuo akiwemo raisi wa kitivo cha sayansi na jamii warudishwe.My take;TBC1 wamepoteza mwelekeo na kuamua kuwadanganya watanzania so wanafunzi wamepanga kutoa ukweli na hitma ya madai yao ya field.
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Serikali inachofanya ni kuhairisha matatizo,viongozi wa sasa hivi wamesahau majukumu yao na kubaki kulalamika au kutishia watu (ambao kwa bahati nzuri ni wapigaji kura wao).Kwa mambo kama haya wanaonesha kushindwa kwao kutumikia wananchi.
     
  3. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,648
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    TBC walishagoma kutangaza ukweli.
    Mgomo huo wa TBC ni mbaya kuliko migomo mingine yote duniani.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,343
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Mambo ya zimamoto tulishayazoea bongo.
     
  5. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa hatimaye wanafunzi wote wa social science leo wametimuliwa baada ya kuendelea na mgomo. Aibu yao milele.
     
  6. h

    hans79 JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ee tz na kaul tata za watawala!
     
  7. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    TBC baada ya mhando ni taasis ya chama cha magamba,kama kawaida ya magamba ni kuongea uongo.Ukiwa mwanachama wa magamba unakuwa unafikiria kinyumenyume,so sio ajabu kauli ya tbc kuwa sawa na ya mwanachama wa magamba,mdharauliwa kawambwa
     
  8. L

    Luiz JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unashangaa Tbc sio taasisi ya umma ni taasisi ya magamba ni sawasawa na redio uhuru au Gazeti la uhuru.
     
Loading...