TBC1 Live: Robert Mugabe yuko uwanja wa Uhuru kumpongeza Kikwete


U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
birds with same feathers fly together!

ROBERT MUGABE yule ambae wote tunamjua na tumemsoma mara nyingi yuko dar es salaam kupongeza kikwete.
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
sasa unashangaa nini? reciprocity.
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
birds with same feathers fly together!

ROBERT MUGABE yule ambae wote tunamjua na tumemsoma mara nyingi yuko dar es salaam kupongeza kikwete.
hakuja kwa sababu ni kikwete kashinda hata angekuwa Slaa, Mugabe angekuja.
 
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2009
Messages
1,779
Likes
1,630
Points
280
mnyikungu

mnyikungu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2009
1,779 1,630 280
mi nilihisi tu kuwa mgabe lazima angekuja maana huyu kiraza wetu ndo alikuwa akimpiga tafu kwenye misikosuko yake huko zibabwe
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
somewhere someone has to decide who to invite and who to invite not, kwa hili nani anaamua watu wa kuwaalika?

sitashangaa kwa baadhi ya nchi marafiki wasipoipenda sana hii, na si tu kwa sababu baadhi ya nchi wanaweza wasiipende sana ndo maana naona si sahihi, lakini Mugabe ni dikteta, kitendo cha kumualika tunajaribu kusema nini kwa dunia? tunakumbuka rais bashir alivyoalikwa kenya?
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
lakini Mugabe ni dikteta, kitendo cha kumualika tunajaribu kusema nini kwa dunia? tunakumbuka rais bashir alivyoalikwa kenya?
hii ni kwa mujibu wa nani? mugabe ni shujaa mpigania uhuru na kiongozi aliyesimama kuupinga ubeberu na unyanyasaji wa watu wanyonge wa zimbabwe kwa kupigania ardhi ya masikini.
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
lakini Mugabe ni dikteta, kitendo cha kumualika tunajaribu kusema nini kwa dunia? tunakumbuka rais bashir alivyoalikwa kenya?


hii ni kwa mujibu wa nani? mugabe ni shujaa mpigania uhuru na kiongozi aliyesimama kuupinga ubeberu na unyanyasaji wa watu wanyonge wa zimbabwe kwa kupigania ardhi ya masikini.
Simple - Mugabe ana sifa zote hizo. Ni dikteta ambaye pia ni shujaa mpigania uhuru na kiongozi aliyesimama kuupinga ubeberu
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Nyerere alikua shujaa wetu, lakini kama angekua hai leo, akawa anaumiza, anaua, anafunga wanaompinga, akawa anatawala kimabavu, kama afanyavyo mugabe, bado nyerere tungeendelea kumwita shujaa?

sikia ndugu yangu, Mugabe wa miaka ya themanini sio Mugabe huyu wa leo, ni sawa tu na mtu. anaweza kuwa muumini mzuri wa dini leo, akawa shehe au mchungaji, kesho akakengeuka akaicha njia ya Mungu na kuwa jambazi, bado ataendelea kuwa muumini wa Mungu kwa sababu huko nyuma alikua hivyo? Mugabe amekengeuka, ameiacha njia iliyompeleka madarakani, wazimbabwe hawamtaki tena na anawatala kinguvu. . .simple HE'S A DICTATOR!
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Ina maana Mugabe asingekuja kama slaa angekuwa ndie anaapishwa? Na Kibaki asingekuja basi b'se naye alichakachua kura?
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Mtu anatambulika zaidi kwa sifa/wadhifa/wasifu alio nao kwa kipindi cha sasa au karibuni zaidi,hivyo Mugabe ni dictator.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kibaki=Mugabe=JK
Naona tunafanana kiaina
 
Q

Quick

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
154
Likes
3
Points
35
Q

Quick

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
154 3 35
Mimi sishangai bcoz Mtoto wa nyoka ni nyoka,......,Rafiki wa Dikteta ni dikteta,Recall Mussolin na Hitler
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,959
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,959 280
Al Bashir hakualikwa?
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,696
Likes
362
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,696 362 180
Nyerere alikua shujaa wetu, lakini kama angekua hai leo, akawa anaumiza, anaua, anafunga wanaompinga, akawa anatawala kimabavu, kama afanyavyo mugabe, bado nyerere tungeendelea kumwita shujaa?

sikia ndugu yangu, Mugabe wa miaka ya themanini sio Mugabe huyu wa leo, ni sawa tu na mtu. anaweza kuwa muumini mzuri wa dini leo, akawa shehe au mchungaji, kesho akakengeuka akaicha njia ya Mungu na kuwa jambazi, bado ataendelea kuwa muumini wa Mungu kwa sababu huko nyuma alikua hivyo? Mugabe amekengeuka, ameiacha njia iliyompeleka madarakani, wazimbabwe hawamtaki tena na anawatala kinguvu. . .simple HE'S A DICTATOR!
Sawa kabisa.
Mugabe wa enzi za zamani alikuwa shujaa - lakini sasa amezeeka sana na kupoteza akili. Wenzetu husema amekuwa senile. Senility ndiyo inayomwogofya kuachilia madaraka. Ana hofu za kizee na ana mchango hasi tu kwa nchi yake kwa sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,904
Members 476,226
Posts 29,336,287