TBC Yapewa pongezi kwa kuripoti vema Tukio la Kuzama kwa Meli-SMZ


Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Tanzania ni Nchi ya ajabu sana, unaweza kufa bila siku zako kwa matukio yasiyofanana na level ya akili ya Binaadamu. Kwa mujibu wa Taarifa ya Habari ya TBC eti imepongezwa na SMZ(Serikali ya Mapinduzi Zanzibar kwa kuripoti bega kwa bega tukio la kuzama kwa meli lililotokea katika eneo la Nungwi. Binafsi nilishangazwa sana na kujiuliza ikiwa kweli SMZ ndio hii au imeibiwa Password yake na TBC then wakatoa pongezi hizo. Wakati wengine tuliopoteza vipenzi vyetu tukiwa katika mgomo baridi na TBC kutokana na wao kurusha taarab na ndombolo wakati watu tukitaka kujua kinachoendelea hata kupata habari kupitia Aljazeera na BBC, eti serikali tunayoiamini ndo inafanya haya-msiba mkubwa huu jamani.
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Magamba @ Work
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,217
Likes
877
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,217 877 280
never take them serious!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Unaipa TBC pongezi ya nini jamani au pongezi za porojo! Kama mtakumbuka wakati ajali imetoka usiku wa kuamkia Jumamosi.
TBC asubuhi ya Jumamosi saa moja wanasoma taarifa ya habari kwa chini ya TV yanapita maandishi madogo yanasomeka, kuna Meli inahofiwa imezama Unguja taarifa kamili tuwaletea baadae.
Wakati BBC, CNN, El Jazira, Press TV ya Iran, CCTV ya China, wametangaza hii ajali saa kumi na mbili asubuhi. Halafu TBC wanapewa pongezi
 
KWI KWI

KWI KWI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
286
Likes
9
Points
0
KWI KWI

KWI KWI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
286 9 0
Duh...kweli sikio la kufa halisikii dawa......Ivi watu bado mnatazama vipi vya TBC?Haina vipindi ni utumbo mtupu period.
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
Kwa nini wasiseme wenyewe SMZ?
mkuu, waliosema hivyo ni wenyewe SMZ, tena cha kufurahisha hata hao TBC wakati wanairipoti habari hiyo walikuwa wanaitoa as if wakijua kwamba wanakejeliwa duh
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,154
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,154 226 160
nina mashaka na ueledi wa msifiaji. hizo pongezi zimesaidia kupoza machungu ya wafiwa? badala ya kutangaza wamechukua hatua gani kuwaadabisha wahusika wao wanatoa pongezi,nlidhani angetangaza kuwafuta kazi baadhi ya watendaji wakuu serikalini waliohusika kwa uzembe, thats crap. nsije nkaandika mengi nkapigwa ban.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
nakumbuka siku ya tukio siku nzima TBC1V walishinda wakipiga miziki ya kidunia ka tukio limetokea ulaya vile,frankly speaking ur manipulated
 
J

junior05

Senior Member
Joined
May 3, 2011
Messages
189
Likes
0
Points
33
J

junior05

Senior Member
Joined May 3, 2011
189 0 33
Serikali ya magamba kwa vituko,palikuwa hamna haja ya indirect speech,kama ni kweli SMZ wangedirect wenyewe taarifa hyo
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,222
Likes
27,523
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,222 27,523 280
Ajabu, hivi zile taarabu na ndombolo walizokuwa wakituonesha siku nzima zilikuwa ni kwa ajili ya kutufariji!! Natumaini akili za liyetoa pongezi na aliyepewa ziko sawa, ni za kinyambafu
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,505
Likes
3,932
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,505 3,932 280
TBC hihiii ninayoifahamu au kuna TBC nyingine Zanziba?
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
<font size="3">nakumbuka siku ya tukio siku nzima TBC1V walishinda wakipiga miziki ya kidunia ka tukio limetokea ulaya vile,frankly speaking ur manipulated</font>
<br />
<br />
tbc hawafai kabisa,siku ya jumamosi yote walikua wanapiga miziki yakila aina utazan taifa lina sherehe kumbe kuna msiba mzito,hata hapo jumapil walipoanza kutoa habari zahiyo meli iliyozama inaonekana walikemewa na viongozi wajuu wa serikali kwakuona tbc inazidi kutia aibu nakuzidisha hasira kwa wafiwa.
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
12,900
Likes
3,449
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
12,900 3,449 280
The greatest fear of the propagandist is not that the mwananchi would not believe his lies but that the mwananchi would not believe the truth.Kweli siku hiyo imefika , jamaa hawaminiki tena kwa jema au la shari.
 
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,189
Likes
3
Points
0
Zinedine

Zinedine

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,189 3 0
TBC hihiii ninayoifahamu au kuna TBC nyingine Zanziba?
Hiihii TBC bana mabingwa wa kupiga taarab na ndombolo siku ya misiba kama ule wa Zanzibar, yani nji hii imejawa na wafu watupu kiasi kwamba tumaini la kujinasua kwenye ujuha tulionao halipo-Kweli SMZ iipongeze TBC kwa ajali hii?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Hatuwalaumu kwakuwa hatujui vigezo walivyotumia kuwapa pongezi.
Binafsi sioni sababu ya kuwapa pongezi.
 
Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
213
Likes
0
Points
0
Age
12
Bongo Pix Blog

Bongo Pix Blog

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
213 0 0
Mbuzi wa Bwna Heri na shamba ni la Bwana Heri. ndivyo inavyoonesha.

Unaipa TBC pongezi ya nini jamani au pongezi za porojo! Kama mtakumbuka wakati ajali imetoka usiku wa kuamkia Jumamosi.
TBC asubuhi ya Jumamosi saa moja wanasoma taarifa ya habari kwa chini ya TV yanapita maandishi madogo yanasomeka, kuna Meli inahofiwa imezama Unguja taarifa kamili tuwaletea baadae.
Wakati BBC, CNN, El Jazira, Press TV ya Iran, CCTV ya China, wametangaza hii ajali saa kumi na mbili asubuhi. Halafu TBC wanapewa pongezi
 
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
1,286
Likes
8
Points
135
T

tusichoke

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
1,286 8 135
Mbuzi wa Bwna Heri na shamba ni la Bwana Heri. ndivyo inavyoonesha.
<br />
<br />
Binafsi nawapa pongezi channel 10 muniru zakaria alijitahidi sana kuwajuza watanzania mara kwa mara kile kilichokuwa kinaendelea juu ya ajali hiyo.Ule wao walioingiza siasa kusifia kisichosifika ,wajue watanzania wengi tuna access ya tv na hatukuona tbc wakifanya yale waliyofanya channel 10 ,hata KBC kenya waliipa uzito ajali hiyo na si TBC.
 
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
967
Likes
1
Points
0
M

Mwera

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
967 1 0
Nakubaliana namtoa hoja alieipa sifa chanelten kwakwel walijitahid na walionesha uzalendo mkubwa ktk kipindi chamsiba mzito,hongera ch.ten hongera munir zakaria,tbc hovyo hovyo hovyo kabisa na sitaki hata kuingaliatena ktk maisha yangu,na sitaki kuamini kuwa eti kuna viongozi wa smz wameipongeza tbc kwa kuripot vizur msiba wa zenj,waipongeze kwalipi au kwakupiga taarab na ndombolo wakati wamsiba wakitaifa??
 

Forum statistics

Threads 1,235,531
Members 474,641
Posts 29,225,775