TBC waandaa wananchi kukubali matokeo, wawachafua CHADEMA!

  • Thread starter Phillemon Mikael
  • Start date

P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Leo TBC Wameanza rasmi vipindi mfululuzo vya kuwaandaa wananchi kuyakubali matokeo....kwa mtu aliyesomea mawasiliano atagundua pia kuwa kampeni yao inahusisha kuonesha image mbovu kwa vyama vya upinzani hususani CHADEMA ,...ila inaonekana wanaonekana kuiinua CUF JUU!!

Kipindi cha VIMBWANGA VYA UCHAGUZI kimeanza kikiendeshwa na waandishi akiwemo MARINE HASSAN ...wameonesha vyama viwili tu namna mikutano yao ilivyokuwa CUF na CCM.

Kinafuatia kipindi cha suzy mongy kinaitwa HAIKUWA RAHISI....nacho malengo na maudhui ni hayo hayo.....na vipindi na makala hizi zitaendelea hadi jumamosi....

Ni wazi kuwa huu ni mpango mahsusi wa kuwavunja moyo watu wa bara ...kuwa chama wanachokiunga mkono ..si lolote.....

Tunayo safari ndefu...!!
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
kipindi kinachoendelea sasa ni HAIKUWA RAHISI....HEbu angalieni kwa makini maudhui....
 
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2009
Messages
727
Likes
3
Points
0
W

Watanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2009
727 3 0
Leo TBC Wameanza rasmi vipindi mfululuzo vya kuwaandaa wananchi kuyakubali matokeo....kwa mtu aliyesomea mawasiliano atagundua pia kuwa kampeni yao inahusisha kuonesha image mbovu kwa vyama vya upinzani hususani CHADEMA ,...ila inaonekana wanaonekana kuiinua CUF JUU!!

Kipindi cha VIMBWANGA VYA UCHAGUZI kimeanza kikiendeshwa na waandishi akiwemo MARINE HASSAN ...wameonesha vyama viwili tu namna mikutano yao ilivyokuwa CUF na CCM.

Kinafuatia kipindi cha suzy mongy kinaitwa HAIKUWA RAHISI....nacho malengo na maudhui ni hayo hayo.....na vipindi na makala hizi zitaendelea hadi jumamosi....

Ni wazi kuwa huu ni mpango mahsusi wa kuwavunja moyo watu wa bara ...kuwa chama wanachokiunga mkono ..si lolote.....

Tunayo safari ndefu...!!
TBC vipindi mfululizo
1. Vimbwanga vya CCM na NEC Kuchakachua katika uchaguzi 2010
2. Haikuwa Rahisi CCM na NEC Kuchakachua katika uchaguzi 2010
 
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2007
Messages
1,674
Likes
187
Points
160
M

Misterdennis

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2007
1,674 187 160
TBc huwa siangalii, kwa sababu nathamini afya yangu, ... sina haja ya kujipa ghadhabu bila sababu za msingi.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,220
Likes
881
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,220 881 280
Mimi nna mwezi wa tatu sasa siangalii TBC, najua PAYE yangu kwenye Mshahara inawalipa hawa akina Marine hassan. Ipo siku itawatokea puani huu mtindo wao wa ushabiki wa vyama
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Unajua kiukweli katika uchaguzi huu ameshindwa ccm,wakaiba kura kutimiza uchu wao wa madaraka na kuwaibia watanzaini,sasa wameanza uongo.Tatizo lao ni wajinga sana hawajui kutathmini mambo,hawaoni mbali ndio maana wanahaingaika na mambo madogo madogo wana hofu kwa dhambi waliyoifanya lazima watunge uongo kwa watanzania lakini hawataeleweka Tanzania hii inajua maovu yao mengi na mbinu chafu.Waseme wanavyotaka kuhusu chadema ila serekali hii inayoingia kwa wizi itajuta,walikuwa wabunge wanne sasa zaidi ya 20.Nguvu inaanzia bungeni,kwenye kutunga sheria,kumpa raisi mamlaka au kumwondolea,sasas wala la tume huru litakapokuwa limewekwa sawa ndio watazinduka usingizini.Walimwita doc Slaa mwehu,mzushi angalia leo keshawaumbua saana.kabaki huyo anayejifanya kupendwa na watanzania wote kila mahali kashinda yeye tu,akawadanganye wajinga wenzie kina makamba na rz1.wizi mtupu!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
Sio kazi rahisi sana kugeuza fikra za wau juu ya mambo yanayoendelea kwa kutumia vipindi tu. Watu wanataka kuona mabadiliko ya dhati kabisa kwa vitendo.
 
C

Challenger M

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
81
Likes
0
Points
13
C

Challenger M

Member
Joined Oct 31, 2010
81 0 13
wanapoteza muda wao kwa watanzania ninavyowajua hawana muda wa kuangalia siasa kwenye vz wao ni tamthilia na mziki tu
 
R

Rudy B

Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
R

Rudy B

Member
Joined Sep 22, 2010
9 0 0
Ni kweli na ni dhahili kwamba chama cha democrasia na maendeleo "chadema" ndicho kinachoongoza ktk uchaguzi huu wa tanzania bara,na ndio maana nec wamesuasua mno kutangaza matokeo na lengo lao kubwa ni kuchakachua matokeo.,..,...,
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Na wao watakuwa kama Habari Leo, uhuru, Mzalendo na Daily news tu
 
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2010
Messages
838
Likes
7
Points
0
Mpasuajipu

Mpasuajipu

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2010
838 7 0
TBC-
T= tetea ufisadi
B=babaisha umma kwa uongo
C= Chakachua habari na matokeo ya kura
TBC na BBC ni mapacha walioshikana, kazi yetu kubwa sis madaktari ni kuwatenganisha ili kila mmoja aishi maisha yake. Operation hii ni kubwa itachukua masaa zaidi ya 6. matokeo ni kupona au kupoteza maisha.
Mbegu ya chuki inajengwa na TBC kwa kuunga mkono upotoshaji wa matokeo. Unamwona Marine akisisitiza sana kila anapotangaza DK feki kashinda. tena anachekelea saaaana na kujifanya nguli wa watangazaji. Saa ya ukombozi imefika amkeni msisikilize propaganda kudumaza mawazo ili tusahau kuwa tumeibiwa kura zetu. Dr.Slaa wa ukweli tuko na wewe usivunjike moyo.
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Mimi siangalii tbc one ingawa nina king'amuzi chao.
ila akina marine ni makada wa ccm damu.
waacheni tu maana si wanakaa mtaani????!!!! watajijua huko na watu wa mtaani kwao.
 
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
752
Likes
146
Points
60
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
752 146 60
Na wao watakuwa kama Habari Leo, uhuru, Mzalendo na Daily news tu

Mh. KING KINGO, hao TB (ugonjwa), aaah! sijui TBC vile wanajiita, SIO WATAKUWA KAMA,....BALI WALISHAKUWA KWENYE KAPU MOJA LA HIVYO VIJIGAZETI FISADI. HATA hivyo WATANZANIA HALISI, hawana muda nao, wataendelea kuwapuuza hao watumwa wa fikra na waganga njaa.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
TBC-
T= tetea ufisadi
B=babaisha umma kwa uongo
C= Chakachua habari na matokeo ya kura
TBC na BBC ni mapacha walioshikana, kazi yetu kubwa sis madaktari ni kuwatenganisha ili kila mmoja aishi maisha yake. Operation hii ni kubwa itachukua masaa zaidi ya 6. matokeo ni kupona au kupoteza maisha.
Mbegu ya chuki inajengwa na TBC kwa kuunga mkono upotoshaji wa matokeo. Unamwona Marine akisisitiza sana kila anapotangaza DK feki kashinda. tena anachekelea saaaana na kujifanya nguli wa watangazaji. Saa ya ukombozi imefika amkeni msisikilize propaganda kudumaza mawazo ili tusahau kuwa tumeibiwa kura zetu. Dr.Slaa wa ukweli tuko na wewe usivunjike moyo.
Kilichokuja Tanzania siyo BBC bali ni CCM tawi la London ambao wameajiriwa na BBC. Ni maswahiba wa bosi wao wa zamani Tido Mhando ambaye sasa ndiye mkurugenzi mkuu wa propaganda wa CCM kupitia TBC. Hili ni ushahid kuwa pweza lenye mikono mingi la CCM limejichimbia kila mahali na kazi ya kujinasua nalo ni kubwa lakini itawezekana tu. Kuna mambo makubwa matatu ya kuyafanya katika kipindi cha miaka mitano ijayo: (1) Kutafuta Katiba Mpya bila kukubali ichakachuliwe na CCM (2) Tume huru ya uchaguzi yenye uwakilishi wa vyama vyote vikuu na asasi zingine (3) Mikakati thabiti ya kutwaa majimbo mengine kutoka mateka ya CCM. Lazima uchaguzi wa 2015 ufanyike katika mazingira ya uhuru zaidi. Na kwa hili hatuhitaji msaada wa wafadhili/wahisani/wadau wa maendeleo, whatever!!!! Mapando yetu sisi wenyewe bila woga au kudanganywa na propagnda za CCM yataleta mafanikio. Tuache woga.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
Ombi langu kwa wanaCHADEMA na wapenzi wa mageuzi wote popote walipo. Tafadhali anzisheni vyombo vya habari hasa vya kielektroniki, yaani Radio na Television, ili kupambana na propaganda za hewani zinazofanywa na vyombo vya habari vya CCM, serikali yake pamoja na vile vya mafisadi washirika wao. Uchaguzi huu umetuonyesha umuhimu wa kuwa na vyombo ambavyo havitatishwa na dola adharani au kwa kificho. Gazeti la Mwanahalisi limekwishaonyesha njiia. Ninawaomba na vijana wenye utaalamu na uwezo waanzishe websites (pamoja na majukwaa ya kijamii jama JF) zitakazosambaza habari za mapambano kwa urahisi. Nina uhakika uwezo huo upo.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
mi naona imekula kwetu tu
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
20
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 20 135
Akiwepo Marine Hassan tutarajie nini! binafsi niliacha kuangalia TBC hasa kipindi hiki cha uchaguzi maana unaweza pasua TV
 
K

Kim Jong Il

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
K

Kim Jong Il

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
The can only fool us once, BUT they can't fool us Forever!!

TBC hawana weledi wowote kwenye tasnia ya habari na hao watangazaji wanalinda tu ugali wao ila wanamjua vema Dr. Slaa na chadema na miaka hii mitano ujayo watakosa cha kureport kutokana kwamba chadema imeweka makombora ya kutosha bungeni na imekamata majimbo muhimu Tanzania, zanzibar pia huu ni mwanzo wa mwisho wa ccm cuf wapo mchezoni sasa hakuna upenyo wa kuiba kura tena chaguzi zijazo.
 
K

Kim Jong Il

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
21
Likes
0
Points
0
K

Kim Jong Il

Member
Joined Nov 1, 2010
21 0 0
Tunawajua vizuri hao TBC, sio TBC ambao wamekua wakizima mijadala mbali mbali ya LIVE kutoka bungeni hasa akiwa anachangia mbunge wa upinzani(i.e Zitto)? sio TBC ambayo imeendesha mahojiano na mafisadi ya kuwasafisha na kuyaita exclusive? sio hao hao TBC wameshindwa kuonyesha hali halisi ya mtanzania huko vijijini na kubaki kuonyesha viprogram vyao vya padep na mkukuta kwenye kata zisizo zidi tatu?
:nono:
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Leo TBC Wameanza rasmi vipindi mfululuzo vya kuwaandaa wananchi kuyakubali matokeo....kwa mtu aliyesomea mawasiliano atagundua pia kuwa kampeni yao inahusisha kuonesha image mbovu kwa vyama vya upinzani hususani CHADEMA ,...ila inaonekana wanaonekana kuiinua CUF JUU!!

Kipindi cha VIMBWANGA VYA UCHAGUZI kimeanza kikiendeshwa na waandishi akiwemo MARINE HASSAN ...wameonesha vyama viwili tu namna mikutano yao ilivyokuwa CUF na CCM.

Kinafuatia kipindi cha suzy mongy kinaitwa HAIKUWA RAHISI....nacho malengo na maudhui ni hayo hayo.....na vipindi na makala hizi zitaendelea hadi jumamosi....

Ni wazi kuwa huu ni mpango mahsusi wa kuwavunja moyo watu wa bara ...kuwa chama wanachokiunga mkono ..si lolote.....

Tunayo safari ndefu...!!
Mbona magazeti ya Mwananchi, Nipashe, MwanaHalisi na television ya ITV ilipokuwa inailia kobisi CUF mlikuwa hampigi kelele?

Acheni kelele zenu na badala yake :tape: midomo yenu! Hamna jipya isipokuwa maneno ya wakosaji tu!
 

Forum statistics

Threads 1,237,464
Members 475,533
Posts 29,289,560