TBC = Taarabu, ITV = Habari za Uchaguzi. Ipi TV ya Taifa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC = Taarabu, ITV = Habari za Uchaguzi. Ipi TV ya Taifa?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by muhosni, Apr 1, 2012.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tangu asubuhi ITV wanatoa updates za Uchaguzi hasa wa Arumeru East lakini TBC wanarusha vipindi vilivyorekodiwa including muziki wa Taarabu. Je television yetu ya taifa TBC wanataka wapate wapi taarifa kuhusu chaguzi mbalimbali zinazofanyika leo?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 4,256
    Likes Received: 2,079
    Trophy Points: 280
    ...tbc
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 13,012
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Duh nimemsikia kamanda Andengenye akiongelea mambo ya uchaguzi na kwa bahati mbaya akasema walipata barua toka Chama na Demokrasia na Maandamano kisha akarekebisha akasema Chama cha Demokrasia na Maendeleo
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    TBC=TELEVISION FOR BWABWAS COMMUNITY

    ITV=Independent Television network
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sio kila mtu anapenda sarakasi za siasa zenu uchwara, TBC endeleeni na uzi huohuo wa kuzingatia ratiba yenu mliojiwekea
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Duh,ratiba lazima iwe flexible kwa ajili ya matukio ya muhim kitaifa!
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,982
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Hivi unajua inaendeshwa na kodi zetu? Televisheni ya Taifa ati.
     
  8. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hata ilipozama mv spice tbc walionyesha miss tanzania habari zote tulipata kupitia itv
     
  9. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,095
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Imeshakuwaga tbc watu wa pwani wacheza viduku!
     
  10. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naona ITV nao wamesimamishwa! Walikuwa wanawachongea wenzao lol
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    'umuhimu' ni subjective, wewe unaona siasa ni muhimu, mie naona siasa ni ubwege.
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Alipanga kuwa-Lusinde Chadema na kurekebisha ili asilaumiwe lakini awe ametimiza nia yake
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mtakubali tu mwisho wa siku, mnapondea pwani huku mnakimbia majaruba yenu huko uswekeni na unyarugusuni kuja darisalama #unafk
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kodi ambayo hapa mie nsiependa sarakasi za siasa za kibwege nalipa..au nkuekee TIN # yangu?
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuu,ningegenda nikuulize yafuatayo:
    1:Level ya elimu yako ni kiasi gani?
    2:Huwa unasikiliza japo taarifa ya habari?
    3:Umewah japo kupiga kura uchaguz mkuu?
    4:Umewah kupata ajali na kujipigiza maeneo ya kichwani?
    Naomba majib halaf tuendelee.
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,575
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 280
    ITV - :A S thumbs_up:

    TBC - :A S thumbs_down:

    :bolt:
     
  17. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,302
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Unapenda sana taarabu wewe!
     
  18. c

    chatu junior Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC ni jina tu lakini ni ya magamba, hawawezi kuonyesha mambo ya arumeru mashariki, na hapo bado subiri muone vituko magamba
    watakapogalagazwa within 12 hours from now, ndo tutapigiwa za yule bi shoct 'muogo wa jang'ombe sitaulamba mwiko............
    Hiyo ndo TBC yetu bana mkitaka kujuaga zaidi mtafuteni D.T. Mando.
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kama wewe unavopenda siasa za kibwege
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,472
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ombi lako limekataliwa, sina muda wa kupoteza kujibu maswali ya kijinga.
     
Loading...