TBC radio yampigia kampeni mgombea wa CCM jimbo la Igunga kabla ya tangazo la NEC


Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
Siku ya ijumaa wiki iliyopita tarehe 2/9/2011, katika taarifa ya habari ya saa mbili usiku, TBC radio walimpigia kampeni mgombea wa ubunge jimbo la Igunga kupitia CCM. Katika kumpigia kampeni, TBC radio walitumia taarifa ya habari yao wakimruhusu Malecela aliyeitisha mkutano wa waandishi wa habari huko Dodoma kupiga kampeni za mgombea huyo wa CCM. Katika taarifa hiyo, pamoja na mambo mengine, Malecela aliwahimiza wananchi wa Igunga kumchagua Dr. Kafumu ili CCM iweze kulikomboa jimbo la Igunga.


Sina hakika kama tarehe hiyo (2.9.2011) NEC ilishatangaza kuanza kwa kampeni hadi radio ya taifa ianze kumpigia kampeni mgombea wa CCM. Kama muda wa kampeni ulikuwa bado tendo hilo la TBC halikuwa ni ukiukwaji wa kanuni za uchaguzi? Hivi Chadema wana habari na kampeni hii iliyofanywa na radio ya TBC kabla ya NEC kutangaza kuanza kwa kampeni?
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
Toka aondoke mstaarabu MHANDO amendoka na ustaraabu wake kilichobaki sasa ni TBC isiyo na maadili ya utangazaji hata mimi sasa sipotezi mda kuitazama kwa vile imejaa kushabikia MAGAMBA,TBC IMEKOSA DIRA BAADA YA KUONDOKA MHANDO
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,227
Likes
14,080
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,227 14,080 280
kwa ushahidi huu, chama makini kama cdm wamepaswa ku-compile huo ushahidi na kuufikisha ngazi husika ili process za disqualification zifanywe haraka bila kuchelewa.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,994
Likes
452
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,994 452 180
Ni makosa kuanza kampeni ya aina yeyote ile kabla ya siku ikithibitika ni kweli mgombea wa CCM anaweza kuwa disqualified.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,137
Likes
532
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,137 532 280
Cdm hawasikilizagi hiyo Radio ya Taifa?
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
TBC= Tanzania Bila Ccm Inawezekana. Tirdo mhando aliisimamia hiyo akawa mwiba kwa magamba wakamtimua bila hata kuzingatia mkataba wake, igunga hawadanganyiki.!
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
Hata wapige kampeni kutokea angani!!! Hamna kitu wataona labda wachakachue kama kawaida yao!!!
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,148
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,148 31 145
Ni makosa kuanza kampeni ya aina yeyote ile kabla ya siku ikithibitika ni kweli mgombea wa CCM anaweza kuwa disqualified.
Hapo kwenye red nakuhakikishia haitokaa itokee kwa mgombea wa ccm.
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
media zote pro magamba wameshaanza kitambo hata michuzi, clouds and udaku shigongo
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
media zote pro magamba wameshaanza kitambo hata michuzi, clouds and udaku shigongo
 
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2010
Messages
2,544
Likes
9
Points
135
Kalunguine

Kalunguine

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2010
2,544 9 135
media zote pro magamba wameshaanza kitambo hata michuzi, clouds and udaku shigongo
TBC ni chombo cha walipa kodi wote haipaswi kuvunja sheria ya uchaguzi na hasa kupiga kampeni kabla ya muda wake.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Sioni tatizo kwasababu mbona hata BBC walimpitisha David Cameron wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu Uingereza? Ikumbukwe kuwa TBC ni chombo cha serikali inayoongozwa na CCM, sasa kama a=b na b= c then automatically a=c.
 
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
2,611
Likes
407
Points
180
Hossam

Hossam

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
2,611 407 180
Sioni tatizo kwasababu mbona hata BBC walimpitisha David Cameron wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu Uingereza? Ikumbukwe kuwa TBC ni chombo cha serikali inayoongozwa na CCM, sasa kama a=b na b= c then automatically a=c.
Ona we mwehu: True + False = False
False + True =True, Lakini True + True = False, na mwisho; False - False = True, uwe na akili kaka...
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,103
Likes
1,425
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,103 1,425 280
Hatuna redio wala TV hapo
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
magamba baaana................huh
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Wao ndio maana wapo hapo Tido alikuwa hakubaliani na huo upuuzi wao sasa waliopo ni timu ya Salva
 
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
3,591
Likes
1,980
Points
280
Age
31
twahil

twahil

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
3,591 1,980 280
Unataka wawe timu ya CDM?.Mbona Tanzania daima wanapiga kampeni kila siku tena hata kabla ya kampeni kuanza
 

Forum statistics

Threads 1,215,126
Members 463,036
Posts 28,536,686