Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na wimbo wa Mkenya ni aibu kwa Taifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwendabure, Jun 27, 2011.

  1. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,918
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wadau naomba kufahamishwa kuhusu wimbo unaotumiwa na Radio ya Taifa TBC Taifa (zamani RTD) unaosema nanukuu maneno yake kwa uchache "Ni lazima tuungane kuijenga inchiyetu" Wimbo huo umeimbwa na msanii Erick Wainaina kutoka kenya. Je ni sahihi kutumia wimbo huo ktk Radio yetu ya Taifa? Hakuna wimbo mbadala unaofaa miongoni mwa kazi za wasanii wetu iwe hawa wa sasa au wale wazamani? Binafsi nashikwa na aibu ninapousikia wimbo huo ktk Redio ya taifa letu. Tusaidiane ktk mawazo Wakuu, karibuni.
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,180
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    kwani tanzania kuna wasanii wa muziki?
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,918
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wapo Mkuu! Ila malengo yao ndo hayako kwenye muziki bali umaarufu. Labda!
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwani huwajui wa TZ kwa kushobokea vitu vya nje?
    We sema tu nimetoka nchi jirani basi chart yako inapanda hata kama ulikuwa kibaka na teja lisilo na kazi utokako
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    ndio maana pM zimenizidi......
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,065
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Habari yako mtani.
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,918
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu ni watani wa jadi au wa jamvi nyie?
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,813
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Tido Muhando hayuko tena pale TBC 1 na TBC taifa unategemea nini?
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,918
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sina hakika ila nadhani wimbo ulikuwapo hata wakati wa Bw. Mhando.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani hata wimbo wa Taifa hatuna tunatumia wa South Africa, Sharobalo Kikwete kila mwezi anenda huko kuangaliwa afya yake
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,918
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hili nalo lipo Mkuu! Mbona wimbo wetu wa Taifa unalandana na wimbo wa Afrika Kusini na hata Zambia? Jamani hapa kuna jambo tufafanulieni kulikoni? Khaaaa!!
     
  12. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    baadhi ya Wasanii wetu ni masharobaro sana, hawana idea wala kuumiza kichwa zaidi ya kuimba nyimbo za mapenzi, mtu anaandaa album yake, nyimbo zote zinaongelea mapenzi tu. halafu kila siku wanapata mialiko ya kupiga show nje..nahisi aibu sana
     
  13. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kenya wako juu yetu lazima tuwatukuze.....Tanzania bana! Rahaaaaaaaaaaa
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,918
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wengi wao album nyimbo zote zinafanana namna ya uimbaji isipokuwa maneno tu. Ovyo kabisa!
     
Loading...