TBC na mtu aliyekufa na kuonekana hai, habari ya saa 2 leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na mtu aliyekufa na kuonekana hai, habari ya saa 2 leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mupirocin, Dec 28, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    TBC bwana uandishi wa habari huu mtaacha lini? Badala ya kutuandikia kuwa ndugu yake alichanganya mwili wa marehemu mnatangaza eti mtu amekufa na amehifadhiwa mortuary na amethibitishwa na Dr, mbona mnapotosha ukweli? Kwanini misiseme kitu cha kweli. Kwa jinsi walivyopresent kwenye breaking news inaonyesha kuwa Dr hakuakiki vema kumbe ndugu alichanganya huo mwili uliokotwa na wa ndugu yake. Kuweni makini basi acheni kupotosha ukweli your boring
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We bado unaangalia TV ya Magamba? Kweli umefulia kama ilivyofulia Serikali ya magamba iliyochagualiwa na NEC
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    ndio ukanjanja sasa huo kama unausikia sawa mkuu..
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Si ndiyo wale wale.

    Acha waangalie wenyewe na baba zao!
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi naangalia picha la kihindi tehe mituni noma.
     
  6. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh TBC bado ipo vip jaman kwan TIDO karudi kuifufua???
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,813
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    I happen to watch that news today. It was not a news but sensational reporting of incident of mistaken identity. Shame on them for wasting valuable air time.
     
  8. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi TIDO aliondoka na Suzan Mungi? Hawa jamaa waliifanya ile TV ikawa ya ukweli. Mzee wa Kaya akaona ni tatizo maana mpaka kule mpanda waliweza kuona ile midahalo ya CDM
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Mimi ile habari sikuielewa kabisa, wana kazi sana hawa tbc kurudi katika mstari kama enzi za Tido.
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    kwa daktari huenda kawama!!
     
  11. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    RIP Halima Mchuka
     
  12. E

    EPHRASEkE Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au bado ni TVT?
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hama hiyo TV station,usiiangalie tena! Ndiyo solution..@muciprocin
     
  14. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umekosa kazi kiasi cha kuangalia tbc?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Inaelekea hao ndugu zake jamaa hawakuangalia mwili kwa makini
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Tutakukumbuka daima tido tbc ya sasa haina radha
     
  17. s

    sugi JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,354
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tupo pamoja kaka,mi naangalia war bus
     
Loading...