Tbc mbona wanapenda kutusumbua watanzania?


V

vamda

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
421
Likes
16
Points
35
V

vamda

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
421 16 35
Nimesikitishwa na kituo cha matangazo cha TBC cha kuchelewa kurusha fainali ya BONGO STAR SEARCH tarehe 30/ 11/ 2013. Walitutangazia wangeanza saa 3 usiku lakini mpaka sasa mida saa 5 usiku bado hawajarusha matangazo hayo badala yake wanaendelea kutupigia miziki mbalimbali. Wameshindwa hata kutoa tangazo la komba radhi kwa wananchi. Tbc mbona wanapenda kutusumbua watanzania?
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
Una matatizo gani mpaka uangalie TBC. Hata wangeonyesha CCM inavyokabithi madaraka kwa CHADEMA siwezi angalia.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
muwe mnatumia akili mashindano yameanza saa 4 na dakika kazaa .Nyie mnataka TBC warushe kipindi saa 3 mlitaka kuona nini? au mlitaka kuona viti na watu wakiwa wanaingia.?

kama wangechelewa kuanza na wangeanza baada ya mashindano kuanza apo sawa. Watanzania mmezoea kulalamika tu bila sababu mnadeka sijui.

apo mwenye makosa tbc au waandaji? achen hizo bhana
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
muwe mnatumia akili mashindano yameanza saa 4 na dakika kazaa .Nyie mnataka TBC warushe kipindi saa 3 mlitaka kuona nini? au mlitaka kuona viti na watu wakiwa wanaingia.?

kama wangechelewa kuanza na wangeanza baada ya mashindano kuanza apo sawa. Watanzania mmezoea kulalamika tu bila sababu mnadeka sijui.

apo mwenye makosa tbc au waandaji? achen hizo bhana
Umevishwa capelo ya njano na kijani sasa unaona umekua mouth piece ya vitu vyote pro sio sie mimi.
hata vya kipuuzi
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,042
Likes
39,782
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,042 39,782 280
Mbona hata Wewe Unatusumbua na Lawama Zako? Si Ulale tu! Wenye Mahaba na EBSS Tupo Gado na Macho na Tunashuhudia Kwa Raha Zetu na Maina Thadei Asiposhinda Leo Naruhusu Demu Wangu Niliyeachana Nae MUMGEGEDE Tu:smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,251,154
Members 481,585
Posts 29,759,531