TBC-Matokeo ya rais kitaifa yanasomwa


W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
6
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 6 35
Matokeo yanasomwa kitaifa na Lewis Makame
 
C

chanai

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
279
Likes
0
Points
0
C

chanai

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
279 0 0
Kwa nini anasoma majimbo yale ambayo CCM imefanya vizuri tu? **** walakini mkubwa sana katika hili. Kasema eti majimbo mengine atasoma saa mbili usiku. Kweli hakuna haki tena Tanzania
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,905
Likes
8,141
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,905 8,141 280
ndicho walichopanga kufanya.. kutengeneza illusion ya aina fulani
 
A

AMETHYST

Senior Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
112
Likes
1
Points
0
A

AMETHYST

Senior Member
Joined Sep 25, 2007
112 1 0
Kwa nini anasoma majimbo yale ambayo CCM imefanya vizuri tu? **** walakini mkubwa sana katika hili. Kasema eti majimbo mengine atasoma saa mbili usiku. Kweli hakuna haki tena Tanzania
They will not rule this country forever and they should remember that there is an unseen power in the Universe at whose command everything bows down.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,969
Likes
15,461
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,969 15,461 280
Kwa hiyo CCM ndo wanaongoza??
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Eti Mafisadi ndo wanaongoza? au Peoples of power ndo mwake?? Update please
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,969
Likes
15,461
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,969 15,461 280
Naombeni mwongozo wakuu
 
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
652
Likes
102
Points
60
Isaac

Isaac

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
652 102 60
Wakuu tulieni,jioni tutakuwa tumemaliza kusheherekea,akitangaza matokeo ya Kilimanjaro na mini nitakuwa na notebook yangu kuhakiki. Haibiwi mtu.
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
8
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 8 135
They will not rule this country forever and they should remember that there is an unseen power in the Universe at whose command everything bows down.
True revolution is never forced, when it is to come no body, no means can stop it. No gun, no tear gas, no army no propaganda. Watanzania tumeshaamua, tuwe tiyari kwa lolote lakini tusiache kutetea kile ambacho ni haki yetu.

Mungu ibariki Tanzania.
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Guns or no guns, the people of Tanzania have decided. Hawa majambazi wa CCM lazima wakubaliane na nguvu ya umma.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Kazi ipo Tanzania!! Naona huruma sana. Natamani niwe mwenyekiti wa uchaguzi Tanzania!!
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kwa nini anasoma majimbo yale ambayo CCM imefanya vizuri tu? **** walakini mkubwa sana katika hili. Kasema eti majimbo mengine atasoma saa mbili usiku. Kweli hakuna haki tena Tanzania
Does that change results? Jamani Watanzania mumezidi kulalama.
 
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
492
Likes
1
Points
0
M

Mtaka Haki

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
492 1 0
Naomba tuwe wavumilivu kwa hili. Kuna wakati pia hata aliyeshindwa anaweza matokeo yanayomhusu yakaanza kutolewa.
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
huyu mwenyekiti wa tume huo uso wake unamsuta.mie naona huyu ndie mchakachuaji mkubwa kuliko ho ccm.halafu unaambiwa ati ndio amekula kiapo mekula kiapo kwa dini gani?
 

Forum statistics

Threads 1,252,299
Members 482,076
Posts 29,803,122