TBC kwenye tafakuri ya leo wametumia wazo langu bila kusema wametoa kwangu

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
6,111
2,000

bwege nazi

JF-Expert Member
Sep 25, 2018
705
1,000
Niliwai kuweka bandiko hapa nikiwashauli walimu wachangamkie fulsa kipindi hiki cha Covd19 sasa leo nimewasikia wakiishauri serikari kupitia tafakuri naona kile nilichokuwa nimeandika na wao wameludia hicho hicho bila hata kusema wazo hili wamelitoa Hapa. Bandiko ni hili hapa. Kutokana na kipindi hiki cha mpito cha Corona, Walimu changamkieni hii fursa - JamiiForums
Sasa mkuu wewe ulitakaje labda😀 au wakati kipindi kinaendelea wanazungumza na wewe wakurushe kama vile wapi 'kigogo1ivi nakati ya jamii forum' kama wanavyorushwa akina ndama mtoto wa ng'ombe, ostadh juma na musoma, papaa msofe etc.
 

owomkyalo

JF-Expert Member
Dec 26, 2017
4,216
2,000
Ukiwa na wazo lako zuri unabidi ulitaftie usajiri , hill likitumika ulipwe kama akina Tid msemo wake wa inakuja , inakataa.
 

french

JF-Expert Member
Aug 2, 2017
2,519
2,000
Niliwai kuweka bandiko hapa nikiwashauli walimu wachangamkie fulsa kipindi hiki cha Covd19 sasa leo nimewasikia wakiishauri serikari kupitia tafakuri naona kile nilichokuwa nimeandika na wao wameludia hicho hicho bila hata kusema wazo hili wamelitoa Hapa. Bandiko ni hili hapa. Kutokana na kipindi hiki cha mpito cha Corona, Walimu changamkieni hii fursa - JamiiForums
wewe kwako herufi R hamna ni L kwa kwenda mbele. haya hongera ila jifunze kuandika vizuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 

maroon7

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
8,779
2,000
Ni kitu cha kawaida mawazo kufanana. Hujawahi kuwa na wazo fulani la biashara ukakaa nalo bila kumwambia mtu ila ukashangaa baada ya mwezi ukakuta mtu kafanya kilekile ulichowaza last month?
 

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Apr 21, 2018
1,890
2,000

gen parton

JF-Expert Member
Jan 15, 2013
616
500
Niliwai kuweka bandiko hapa nikiwashauli walimu wachangamkie fulsa kipindi hiki cha Covd19 sasa leo nimewasikia wakiishauri serikari kupitia tafakuri naona kile nilichokuwa nimeandika na wao wameludia hicho hicho bila hata kusema wazo hili wamelitoa Hapa. Bandiko ni hili hapa. Kutokana na kipindi hiki cha mpito cha Corona, Walimu changamkieni hii fursa - JamiiForums
Kwanza hujulikani eti kigogo 1 ivi basi wawe wanakurusha kwanza

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom