TBC Kufunga matangazo yake wakati wowote kutoka sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC Kufunga matangazo yake wakati wowote kutoka sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Froida, Mar 28, 2012.

  1. F

    Froida JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,346
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Taarifa ya habari saa mbili,

    Nkamia akimwombea mwajiri wake wa zamani fedha toka serikali amesema TBC itafunga matangazo yake wakati wowote kuanzia sasa, akithibitsha hali hiyo amesema hawana kamera, vifaa vya kuchanganya matangazo hawana na kwamba 1.2 bilioni waliyopewa ni kwa umeme na millioni 500 ni ndogo walizopewa za uendeshaji

    My Take:
    Ni heri TBC ifungwe kwani haitusaidii kitu wanaendekeza libeneke la kuminya demokrasia
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,442
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    TBC imekosa mshiko. Ni bora waifunge mapema kabla Aljazeera haijaanza kurusha matangazo.
     
  3. C

    Chibenambebe Senior Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawafuatilia jamaa nna miez kama 8! Acha wapumzike
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    na hela ya ving'amuz inaenda wapi?
     
  5. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du afadhali japokuwa kuna rafiki yangu anafanya kazi ila wanafanya kazi kwa hofu wasijefukuzwa kazi ndiyo maana hata magazeti utakuja kichwa tofauti na yale anayoyasoma.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    TBC - TIDO MHANDO = TvT = National embarrassment.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,220
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono TBC ikifungwa coz nahurumia wafanyakazi na familia zao zitazoaffectika kwa redundacy!!!
     
  8. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa wachina,halafu magamba makuu yanayohusika na mkataba yanaenda kuchukua commission zao na nyingine zinatumwa malasia na singapore kulipia ada na pocket money za watoto wa magamba!!!
     
  9. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sasa hizi chaguzi nyingine ndogo zinazofata watapigia wapi propaganda. Lazima watatafuta kodi zetu toka vipaumbele vingine vya mihimu na kuzitupia kwenye hili jalala la TBC.
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,574
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Mungu ibariki tz,mungu ibariki tbc
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,241
    Likes Received: 7,571
    Trophy Points: 280
    R.I.P tbc ccm.
     
  12. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Na wawahi kabla ya tarehe 1 April 2012
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    bora ifungwe tupunguze matumizi ya kodi kwenye mamba yasiyo na tija.
     
  14. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wawahi kabla ya 1 April 2012
     
  15. mwakichi

    mwakichi JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    eeh mungu saidia.
    Saidia na tanesco pia ishindwe kwan inadaiwa deni la 477 bil na wanapewa mkopo wa 408 bil
    eeh mungu saidia
     
  16. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Bora ifungwe. Wanaboa sana
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,849
    Likes Received: 6,707
    Trophy Points: 280
    Mungu akubariki na akuponye na ombwe la ujinga lililo kichwani mwako.
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,849
    Likes Received: 6,707
    Trophy Points: 280
    Walichelewa sana ilitakiwa kufngwa siku nyingi sana. tbc=ccm=janga la taifa.
     
  19. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp jamaa zetu wa ''HUNILIPI SIKULIPI'', ''UMEFULIAAAA......'', ''PIGA CHINI''
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,838
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Safi sana tbc tutakutana ahera town mungu akipenda
     
Loading...