Tbc,itv na star tv,na hujuma ya habari igunga


commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,413
Likes
657
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,413 657 280
Ni kama vile imekuwa vyombo hivi ni sehemu ya ccm campaign team,kwani tunachoshuhudia katika taarifa zote za habari tangu kuanza kwa kampeni huko igunga ni upendeleo wa wazi katika utoaji (habari picha).wakati mgombea wa ccm akionyeshwa muda mrefu na maelezo elekezi toka kwa ripota,huku tukionyeshwa picha ya mahudhurio ya umati ikionyeshwa. Lakini inakuwa kinyume inapokuja wa cdm,kamera inageuzwa na kuonyeshwa nyuma ya jukwaa na picha ya mgombea huku background ikiwa ni anga au paa la jukwaa!,kulikoni???
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
they are trying to cover up their mistakes
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Vyombo vya habari viko very corrupt. Lakini tunajua kwamba mwisho wa siku TUTASHINDA
 
D

Dec

Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
D

Dec

Member
Joined Jul 13, 2011
66 0 0
Tbc ndo wapuuzi wakubwa.wanatuwekea upuuzi wa ccm afu wanaponda upinzani.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Nyie magwanda basi anzisheni tv yenu mbona mnang'ang'ania tv za wenzenu tu kila siku?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Tunaisubiri chadema tv (CTV) ili kuondokana na huu uchakachuaji wa habari unaofanywa itv, tbc na startv.

Tbc1 wanaendelea kutumia rasilimali za umma kuibeba magamba huku makada wa magamba mengi na diallo wakitumia vituo vyao kukifanyia kampeni chama chao huku wakivihujumu vyama vingine.
 
E

Elai

Senior Member
Joined
May 26, 2011
Messages
148
Likes
0
Points
33
E

Elai

Senior Member
Joined May 26, 2011
148 0 33
TBC kama chombo cha taifa,hakina msaada hata kidogo kwa taifa. Ni sahihi kuitwa "TBC CCM"
 
KABAVAKO

KABAVAKO

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2011
Messages
214
Likes
1
Points
35
Age
47
KABAVAKO

KABAVAKO

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2011
214 1 35
Sidhani kama kuna ukweli kwa uliyoyasema, labda unataka kupendelewa kuliko inavyofanyika sasa. Kwa mfano kila siku huwa taarifa ya CHEDEMA inaanza kutangazwa kwa undani kabisa katika ITV baadaye hufuata CCM. Mara chache sana vyumbo hivi hutangaza habari za CUF. kwa hiyo kwa ITV chaguo la kwanza ni CHADEMA, la pili ni CCM na wengine wanachechemea.
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
4
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 4 0
kinachotakiwa kila mtaa uwe na mwanaharakati wa cdm.wapiga kura wa igunga hawatashawishiwa na t.v badala yake ni wanaharakati kwenye field!
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Ni kama vile imekuwa vyombo hivi ni sehemu ya ccm campaign team,kwani tunachoshuhudia katika taarifa zote za habari tangu kuanza kwa kampeni huko igunga ni upendeleo wa wazi katika utoaji (habari picha).wakati mgombea wa ccm akionyeshwa muda mrefu na maelezo elekezi toka kwa ripota,huku tukionyeshwa picha ya mahudhurio ya umati ikionyeshwa. Lakini inakuwa kinyume inapokuja wa cdm,kamera inageuzwa na kuonyeshwa nyuma ya jukwaa na picha ya mgombea huku background ikiwa ni anga au paa la jukwaa!,kulikoni???
Jana nimeangalia TBC wameonyesha kampeni za CCM tu uko Igunga,wananchi niliokuwa nao wakauliza kwani uko Igunga kampeni wanafanya CCM tu?TBC ni ya taifa na inaendesha na kodi za watanzania wote wa CHADEMA,CUF,CCM,UDP na vyama vyote vya siasa,waache ubaguzi vinginevyo tutaamasisha Watanzania waache kabisa kuangalia TBC.
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
Jana nimeangalia TBC wameonyesha kampeni za CCM tu uko Igunga,wananchi niliokuwa nao wakauliza kwani uko Igunga kampeni wanafanya CCM tu?TBC ni ya taifa na inaendesha na kodi za watanzania wote wa CHADEMA,CUF,CCM,UDP na vyama vyote vya siasa,waache ubaguzi vinginevyo tutaamasisha Watanzania waache kabisa kuangalia TBC.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Mimi nasema TBC wanachukua kodi zangu achana na wengine hao mimi ugomvi wangu ni wale ambao pesa zangu pia zipo inaniuma sana. watakuja kujibu tu
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,323
Likes
106
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,323 106 160
kinachotakiwa kila mtaa uwe na mwanaharakati wa cdm.wapiga kura wa igunga hawatashawishiwa na t.v badala yake ni wanaharakati kwenye field!
Kweli njia hiyo ya kutumia wanaharakati ndio mbadala kwa watu wengi wa vijijini, hata hivyo njia yao hao TBC/ITV ya kutumia coverage ya TV kwa jimbo la Igunga itafanikiwa kidogo sana labda Igunga mjini , Igogo, Nanga, Ibologelo, Ziba, Nkinga, na Mwanzugi tu the rest ni giza tupu isipokuwa wajanja wachache wanaotumia generator na sattelite dish ambao wengi wao ni CDM...Yes wengi wao nawajua, bado pia challenge wanayo kwani huko wanakopata matangazo ya TV wengi ni wale waliochoshwa na ukiritimba wa CCM na wana uelewa mkubwa tu,
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Ni kama vile imekuwa vyombo hivi ni sehemu ya ccm campaign team,kwani tunachoshuhudia katika taarifa zote za habari tangu kuanza kwa kampeni huko igunga ni upendeleo wa wazi katika utoaji (habari picha).wakati mgombea wa ccm akionyeshwa muda mrefu na maelezo elekezi toka kwa ripota,huku tukionyeshwa picha ya mahudhurio ya umati ikionyeshwa. Lakini inakuwa kinyume inapokuja wa cdm,kamera inageuzwa na kuonyeshwa nyuma ya jukwaa na picha ya mgombea huku background ikiwa ni anga au paa la jukwaa!,kulikoni???
.hatubabaishwi na vyombo vya kifisadi soon chadema tutakuwa na Tv yetu
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,124
Likes
193
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,124 193 160
aljazeeera swahili itakuwa mkombozi,zingine zitakufa kifo cha mende
 
oba

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
307
Likes
8
Points
35
oba

oba

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
307 8 35
Ni kama vile imekuwa vyombo hivi ni sehemu ya ccm campaign team,kwani tunachoshuhudia katika taarifa zote za habari tangu kuanza kwa kampeni huko igunga ni upendeleo wa wazi katika utoaji (habari picha).wakati mgombea wa ccm akionyeshwa muda mrefu na maelezo elekezi toka kwa ripota,huku tukionyeshwa picha ya mahudhurio ya umati ikionyeshwa. Lakini inakuwa kinyume inapokuja wa cdm,kamera inageuzwa na kuonyeshwa nyuma ya jukwaa na picha ya mgombea huku background ikiwa ni anga au paa la jukwaa!,kulikoni???
Nachukia sana unafiki wa itv na star tv; kwa nini kujifanya muko neutral wakati mnapendelea chama tawala?mnajifanya mnabalance taarifa za kampeni huku mkiwaonyesha ccm na hadhira yote na mkimwonyesha mtoa hotuba tu wa CDM na kupotezea hadhira yake?ni unafiki, unafiki, unafiki na unafiki, tumeshawajua- kama mnatumia utashi wenu basi you are lost lkn nina mashaka kuna harufu ya rushwa nyuma ya hiyo unbalanced reporting
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Wanafikiri kwamba wanaibomoa chadema kumbe ndio kwanza wanaijenga.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,302
Likes
3,758
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,302 3,758 280
Nyie magwanda basi anzisheni tv yenu mbona mnang'ang'ania tv za wenzenu tu kila siku?
Kama ntakula ban basi ntakuwa nieonewa,we ****** huna akili kabisa unaleta mchezo na kodi zetu? TBC ni ya watanzania wote sio ya CCM hii PUMBAVU ZAKO WEWE.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,672
Likes
180
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,672 180 160
Nyie magwanda basi anzisheni tv yenu mbona mnang'ang'ania tv za wenzenu tu kila siku?
wewe mwehu kweli. kwani tbc ni ya CCM? TBC ni shirika la uma, Linaendeshwa na kodi ya watanzania wote, siyo na ruzuku ya CCM.

Niape Naunye alitembelea baadhi ya mashirika ya habari hivi karibuni, sijui aliwatisha nini au aliwaahidi nini, ila ninachojua wanaipiga tafu ccm ile mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,214,032
Members 462,499
Posts 28,499,246