TBC inarudia Ripoti jioni ya saa 3:30 usiku

Walekese

Senior Member
Sep 28, 2016
149
225
Ni muda mzuri, fungueni TBC sasa hivi wanarudia kuisoma ripoti.
MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU MBARIKI NA MLINDE MKOMBOZI WA WATANZANIA. MH. JOHN POMBE MAGUFULI.
 

Walekese

Senior Member
Sep 28, 2016
149
225
Ni muda mzuri hasa kwa Wabunge na wafanyakazi kusikia hotuba hii ya kizalendo. Tumuunge mkono Rais wetu na tuwe wazalendo wa kweli. Tuache siasa zisizo na tija kwa Taifa.

MUNGU MBARIKI MUSA WETU.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,486
2,000
Ni muda mzuri hasa kwa Wabunge na wafanyakazi kusikia hotuba hii ya kizalendo. Tumuunge mkono Rais wetu na tuwe wazalendo wa kweli. Tuache siasa zisizo na tija kwa Taifa.

MUNGU MBARIKI MUSA WETU.
Tumuunge mkono wakati alishiriki ktk kutunga hizo Sheria za Kijuha.
 

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Jul 24, 2014
17,177
2,000
Tumuunge mkono wakati alishiriki ktk kutunga hizo Sheria za Kijuha.
Sio kila mbunge mule bungen huwa anakubali zile sheria

Kumbuka wengi ndio hushinda

Pia Jpm msimamo wake unajulikana toka akiwa mbunge ,ni kutokubaliana na wiz wa madini
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom