TBC acheni fake news, acheni michezo ya kitoto!

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,130
2,000
Inasikitisha kwa TV ya Taifa kutumika kusambaza uongo, kuwa vijana wa Chadema hawataki katiba mpya

Hii michezo yenu ni ya kudanganya umma, mnafanya propaganda za kitoto na mnavunja katiba ya nchi na sheria za utangazaji kwa sababu mnalisha wananchi taarifa za uongo, matukio yaliyo staged.

TBC mnachokifanya ni kinyume cha kanuni za TCRA kwa sababu mnasmbaza taarifa za uongo

Kitu kingine ni kuwa serikali ya Samia nayo inatia aibu, imeanza kuongoza nchi kwa uongouongo. Hizi propaganda za kutengeneza, za kuchukua vijana wengine wa CCM na kuwavisha uniform za Chadema ni utoto.

Jibuni hoja za CHADEMA acheni propaganda mfu na uongo. Ni aibu kwa serikali kudanganya watu wake.

Na kama TISS inahusika, basi hii ni michezo muflisi, jipangeni mje na mipango mizuri kwa ajili ya mustakbali wa Taifa, ni aibu kwa taasisi ya Intelijensia kufinance michezo ya namna hii ya kudanganya na kubraiwash watu.

Please Acheni kudanganya umma, mnavunja sheria, mnavunja katiba kwa kuwalisha watu taarifa za uongo

Intelligence yetu inaendeshwa na watu inept
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
7,045
2,000
Inasikitisha kwa TV ya Taifa kutumika kusambaza uongo, kuwa vijana wa Chadema hawataki katiba mpya

Hii michezo yenu ni ya kudanganya umma, mnafanya propaganda za kitoto na mnavunja katiba ya nchi na sheria za utangazaji kwa sababu mnalisha wananchi taarifa za uongo, matukio yaliyo staged.

TBC mnachokifanya ni kinyume cha kanuni za TCRA kwa sababu mnasmbaza taarifa za uongo

Kitu kingine ni kuwa serikali ya Samia nayo inatia aibu, imeanza kuongoza nchi kwa uongouongo. Hizi propaganda za kutengeneza, za kuchukua vijana wengine wa CCM na kuwavisha uniform za Chadema ni utoto.

Jibuni hoja za CHADEMA acheni propaganda mfu na uongo. Ni aibu kwa serikali kudanganya watu wake.

Na kama TISS inahusika, basi hii ni michezo muflisi, jipangeni mje na mipango mizuri kwa ajili ya mustakbali wa Taifa, ni aibu kwa taasisi ya Intelijensia kufinance michezo ya namna hii ya kudanganya na kubraiwash watu.

Please Acheni kudanganya umma, mnavunja sheria, mnavunja katiba kwa kuwalisha watu taarifa za uongo

Ati wana pinga katiba mpya, lakini wamevaa nguo za katiba mpya. Ccm akili zao zina watosha wenyewe.
 

Lumwago

JF-Expert Member
Aug 20, 2020
310
500
CCM inaiogapa cdm kuliko cdm inavyoiogopa ccm. Hiyo ndo akili ya akina Shaka, nae kaanza akili za polepole.
 

mjombakim

JF-Expert Member
Sep 10, 2017
1,179
2,000
Sijuwagi akili za hawa watu zipo nyakati gani!!
sijuwi kwa nini wana penda kunya na kujipaka mavi yao wenyewe!
Kitu kingine ni kuwa serikali ya Samia nayo inatia aibu, imeanza kuongoza nchi kwa uongouongo. Hizi propaganda za kutengeneza, za kuchukua vijana wengine wa CCM na kuwavisha uniform za Chadema ni utoto.
 

mweusi asili

JF-Expert Member
Nov 11, 2014
1,168
2,000
Ukiona press yoyote ya upinzani(CHADEMA) hakuna figisufigisu na fitina za polisi au serikali chunguza mara mbili maana CHADEMA na polisi Tanzania ni kama kinyesi na nzi. Kwanza TBC haina habari za mashiko maana wao wanajua habari za kusifia tu lakini sio kuonyesha upande wa changamoto za wananchi
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,574
2,000
Inasikitisha kwa TV ya Taifa kutumika kusambaza uongo, kuwa vijana wa Chadema hawataki katiba mpya

Hii michezo yenu ni ya kudanganya umma, mnafanya propaganda za kitoto na mnavunja katiba ya nchi na sheria za utangazaji kwa sababu mnalisha wananchi taarifa za uongo, matukio yaliyo staged.

TBC mnachokifanya ni kinyume cha kanuni za TCRA kwa sababu mnasmbaza taarifa za uongo

Kitu kingine ni kuwa serikali ya Samia nayo inatia aibu, imeanza kuongoza nchi kwa uongouongo. Hizi propaganda za kutengeneza, za kuchukua vijana wengine wa CCM na kuwavisha uniform za Chadema ni utoto.

Jibuni hoja za CHADEMA acheni propaganda mfu na uongo. Ni aibu kwa serikali kudanganya watu wake.

Na kama TISS inahusika, basi hii ni michezo muflisi, jipangeni mje na mipango mizuri kwa ajili ya mustakbali wa Taifa, ni aibu kwa taasisi ya Intelijensia kufinance michezo ya namna hii ya kudanganya na kubraiwash watu.

Please Acheni kudanganya umma, mnavunja sheria, mnavunja katiba kwa kuwalisha watu taarifa za uongo

Hakuna TV hapo
 

Titicomb

JF-Expert Member
Jan 27, 2012
9,467
2,000
Akili ya Diwani athumani ndipo ilipoishia hapo, huwa najiuliza inakuaje hadi hii leo anakalia kile kiti cha ukurugenzi?
Mkuu unakanyaga kitufe cha hatari.
Huyo anahusika vipi na maigizo ya CCM?

Kama haupo nje ya nchi hiki ulicho andika hapa ni kualika matatizo maishani mwako.

Kuna watu walilewa sifa wakaanza kuwashambulia hata wasio wanasiasa mwisho walijikuta wanatengeneza maadui wenye nguvu kubwa sana na rasilimali za kuweza kuwatengenezea jehanamu hapa duniani (hell in earth)....
 

las Casas

JF-Expert Member
Nov 22, 2015
439
500
Inasikitisha kwa TV ya Taifa kutumika kusambaza uongo, kuwa vijana wa Chadema hawataki katiba mpya

Hii michezo yenu ni ya kudanganya umma, mnafanya propaganda za kitoto na mnavunja katiba ya nchi na sheria za utangazaji kwa sababu mnalisha wananchi taarifa za uongo, matukio yaliyo staged.

TBC mnachokifanya ni kinyume cha kanuni za TCRA kwa sababu mnasmbaza taarifa za uongo

Kitu kingine ni kuwa serikali ya Samia nayo inatia aibu, imeanza kuongoza nchi kwa uongouongo. Hizi propaganda za kutengeneza, za kuchukua vijana wengine wa CCM na kuwavisha uniform za Chadema ni utoto.

Jibuni hoja za CHADEMA acheni propaganda mfu na uongo. Ni aibu kwa serikali kudanganya watu wake.

Na kama TISS inahusika, basi hii ni michezo muflisi, jipangeni mje na mipango mizuri kwa ajili ya mustakbali wa Taifa, ni aibu kwa taasisi ya Intelijensia kufinance michezo ya namna hii ya kudanganya na kubraiwash watu.

Please Acheni kudanganya umma, mnavunja sheria, mnavunja katiba kwa kuwalisha watu taarifa za uongo

Halafu walivyokuwa brainless, wanapinga KATIBA MPYA wakiwa wamevaa tishirt zenye neno KATIBA MPYA 💪
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
7,251
2,000
T
Inasikitisha kwa TV ya Taifa kutumika kusambaza uongo, kuwa vijana wa Chadema hawataki katiba mpya

Hii michezo yenu ni ya kudanganya umma, mnafanya propaganda za kitoto na mnavunja katiba ya nchi na sheria za utangazaji kwa sababu mnalisha wananchi taarifa za uongo, matukio yaliyo staged.

TBC mnachokifanya ni kinyume cha kanuni za TCRA kwa sababu mnasmbaza taarifa za uongo

Kitu kingine ni kuwa serikali ya Samia nayo inatia aibu, imeanza kuongoza nchi kwa uongouongo. Hizi propaganda za kutengeneza, za kuchukua vijana wengine wa CCM na kuwavisha uniform za Chadema ni utoto.

Jibuni hoja za CHADEMA acheni propaganda mfu na uongo. Ni aibu kwa serikali kudanganya watu wake.

Na kama TISS inahusika, basi hii ni michezo muflisi, jipangeni mje na mipango mizuri kwa ajili ya mustakbali wa Taifa, ni aibu kwa taasisi ya Intelijensia kufinance michezo ya namna hii ya kudanganya na kubraiwash watu.

Please Acheni kudanganya umma, mnavunja sheria, mnavunja katiba kwa kuwalisha watu taarifa za uongo

TBC ni comedians!
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,021
2,000
Ukweli ni kwamba juhudi za CHADEMA zimeanza kuzaa matunda.

Kinachotakiwa sasa ni kwa CHADEMA kuanza kuvuna matunda haya na kuyatumia vizuri kumaliza kazi ngumu waliyoianza.

Hiyo kazi ya TBC ni kama wanawafanyia kazi CHADEMA sasa, kwa sababu kazi hizo za uongo haziwezi kufichika, na ni rahisi kwa wananchi kuziona na kujua ukweli wake ni upi.

Wananchi wanapotambua wazi kwamba wanaambiwa uongo na serikali yao, CHADEMA wanataka wapewe zawadi gani zaidi ya hiyo!
Watafute tu njia nzuri za kuyatumia matukio ya aina hii na kuyafikisha kwa wananchi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom