Tbc 1, wanachefua


Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
leo tena mtangazaji wa kipindi cha magazeti tbc 1 anajifanya hajui kusoma aliposhika mwananchi.anasoma utadhani porn star kabugia mpododo.unajua mwananchi habari kuu ni prof.shivji aponda baraza la jk kuwa ni la kulipana fadhila.anasoma ugoro eee,mhh kuhusu baraza la mawaziri...anafunga.mjinga huyu anadhani tunaangalia mzoga huo wa tbc? Pekee! Mwambieni star tv wanasoma hadi mwanahalisi
 
S

sharky

New Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
S

sharky

New Member
Joined Oct 26, 2010
4 0 0
I say nakubaliana na wewe kwa jinsi TBC wanavyotia kichefuchefu hasa wanaposoma magazeti kuhusu issues ambazo zinachallenge serikali. wanasahau kabisa professional na ethics za impartiality na kuact kama makoyoyo ya mtaaani. Very dissapointing! Walianza with a lot of promise laikin sasa naona wanakwenda pabaya na wanaanza kupoteza umaarufu. Kama ulivyosema ndugu yangu watu wengi sasa wanajimuvuzisha kwa Star TV ambao wako more objective kuliko TBC 1. Big up to Star TV!
 
E

engmtolera

Verified Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,111
Likes
85
Points
145
E

engmtolera

Verified Member
Joined Oct 21, 2010
5,111 85 145
tatizo lililopo ni kuwa Tbc hawajui kuwa wao ni chombo cha jamii na wala sio cha watu wachache ama chama,nadhani umefika wakati sasa TBC kujitambulisha kuwa ni chombo cha chama furani ili tuweze kujuwa,kwani nakumbuka walikataa kurusha liletangazo la kwanini wtz tu masikini,eti halikukidhi viwango,na tunajuwa walilikataa kwa sababu ya swali lilikuwa linaigusa serikali na chama cha ccm kwa ujumla

ok tbc nanyi tumewachoka ngoja tubadilishe katiba kwanza,itatusaidia kuweka mambo mengi vizuri

mapinduziiiiii daimaaaaaa
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,204
Likes
29,966
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,204 29,966 280
Kwa maoni yangu nadhani sio policy ya TBC kukwepa challenge kwa serikali, bali watangazaji individuals wenye nia ya kujikomba komba serikalini ili waonekane wazuri, TBC inahitaji watangazaji bold. Mbona Shabani Kissu akiendesha kipindi cha mchakato majimboni, serikali ilisulubiwa vilivyo?.
Mengi ya majimbo yaliyobahatika kushiriki Mchakato Majimboni, ndio yametwaliwa na wapinzani.
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
TBC ni wapumbavu kabisa wanafikiri kile kituo ni cha jk wakati kinaendeshwa kwa kodi za watz wote. chunguza sana gazeti kama tanzania daima huwa hawalipi nafasi sana na hasa habari zake zinapokuwa zinapingana au zinaipa changamoto serikali, wee TIDO na vibaraka wengine hapo tbc siku zenu za kutufanyia mauzauza zinahesabika, jinga kabisa!!
 
H

hilbajojo2009

Member
Joined
May 25, 2009
Messages
46
Likes
0
Points
0
H

hilbajojo2009

Member
Joined May 25, 2009
46 0 0
Ukweli na uhakika imebaki kuwa danganyatoto. TBC kazi yao ni kuipamba serikali hata kama haipambiki. Nafikiri bongo za wafanyakazi wa TBC hazifanyi kazi tena; hakuna professionalism kabisa. Upuuzi wao huu unathibitishwa pia na kutokusoma maoni ya watazamaji za wasikilizaji wanaoponda serikali kwa hoja. This is shame!!!!!!!!!
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
8
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 8 135
Hivi bado kuna wana JF. Wanaongalia tbc!!? Wakati kuna machanel kibao ya maana na watu wenye taaluma zao!
 
K

kakoko

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
K

kakoko

Member
Joined Nov 24, 2010
25 0 0
SJUI K.M TIDO anaona upuuuzi huo,mf leo saa moja kasoro yaule kaka kanichefua kwel kwel,basi wawe wanasoma Uhuru tu,maanake ndio ianasomwa vizuri
hawezi kutumia kodi wa masikin halafu.........
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Nitawambia laivu kwenye ule utaratibu wao wa kutuma message ktk taarifa ya habari
 
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
375
Likes
34
Points
45
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
375 34 45
Kama uliona siku baraza la mawaziri lilipotangazwa kwenye taarifa yao ya habari walimwalika mama mmoja anaitwa Akilimali NI MWANAHARAKATI KAMA MAMA NKYA ALIPONDA NA KUSEMA hajui swala la udini limetoka wapi na kusema Raisi ni mchochezi yule dada aliyekuwa ndio mtangazaji wa habari alikuwa anaogopa huku akiwa anataka kumkatisha sijui kama yule mama atapata mwaliko tena.

Mtoa maoni nani huyo aliyekuwa anajiuma leo wataje kwa majina tuwasusie manake hata Clouds watu tumesusa hasa JAHAZI cha mke wa JIDE na Kibonde msambaza ngoma
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,331
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,331 4,819 280
Yaani ile ni stesheni ya CCM...........UHURU TV....................hiyo TBC1 ni geresha kwa wajinga wasioelewa!
 
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
1,023
Likes
782
Points
280
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
1,023 782 280
Tido mwenyewe **** 2
 
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
1,023
Likes
782
Points
280
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
1,023 782 280
tbc kwani ni channel?utoko tu mtupu
 
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
1,023
Likes
782
Points
280
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
1,023 782 280
tbc ni utoko,kwa wasiojua utoko ni uchafu wa ndani ya govi kabla haujatahiliwa.
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
leo tena mtangazaji wa kipindi cha magazeti tbc 1 anajifanya hajui kusoma aliposhika mwananchi.anasoma utadhani porn star kabugia mpododo.unajua mwananchi habari kuu ni prof.shivji aponda baraza la jk kuwa ni la kulipana fadhila.anasoma ugoro eee,mhh kuhusu baraza la mawaziri...anafunga.mjinga huyu anadhani tunaangalia mzoga huo wa tbc? Pekee! Mwambieni star tv wanasoma hadi mwanahalisi
Me mwenyewe niliona na mshtuko na aloupata nikahisi labda kuna jamaa alikuwa kwa chini akamminya mapu..u akajikuta karuka sehemu inayofuata
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Si yeye ni njaa mkuu!anaogopa kupoteza kibarua chake!
 
A

African

Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
95
Likes
0
Points
0
A

African

Member
Joined Oct 22, 2008
95 0 0
These guys (TBC) are not qualified to be journalists anywhere. Wananiuthi wanavyojaribu kuwaiga kina Jim Clans wa ccn, you can really see hata wale wanaohojiwa normally fill discomfort.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
low lives serving their own interests; typical of mediocre
 
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
1,000
Likes
7
Points
135
T

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
1,000 7 135
Kama uliona siku baraza la mawaziri lilipotangazwa kwenye taarifa yao ya habari walimwalika mama mmoja anaitwa Akilimali NI MWANAHARAKATI KAMA MAMA NKYA ALIPONDA NA KUSEMA hajui swala la udini limetoka wapi na kusema Raisi ni mchochezi yule dada aliyekuwa ndio mtangazaji wa habari alikuwa anaogopa huku akiwa anataka kumkatisha sijui kama yule mama atapata mwaliko tena.

Mtoa maoni nani huyo aliyekuwa anajiuma leo wataje kwa majina tuwasusie manake hata Clouds watu tumesusa hasa JAHAZI cha mke wa JIDE na Kibonde msambaza ngoma
Hata mimi niliona mtangazaji alivokuwa anamkwepesha Mama Akilimali kuongelea kutokuwepo udini unaohubiriwa na JK na mafisadi wenzie.
TBC hoffffffffffffyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,844
Likes
77
Points
145
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,844 77 145
Juzi pia gazeti la mwananchi lilioandika habari za masha kung'oa Vitasa jamaa alitaka kulisoma lakini akaichunia hiyo habari muhimu kabisa iliyokuwa ukurasa wa mbele kwa herufi KUUBWAAAA!
Halafu wanajamvi naona imepitishwa rasmi sasa vituo vyote vya TV kwamba ni marufuku kusoma magazeti ya Raia Mwema na Mwanahalisi siku ya Jumatano yanapotoka.
 

Forum statistics

Threads 1,236,858
Members 475,318
Posts 29,269,958