Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TB JOSHUA: Kuna Rais East Africa atatekwa na Club kulipuliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ta Kamugisha, Oct 27, 2013.

  1. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,335
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Si mimi ni utabiri wa TB Joshua leo, ameonyeshwa rais mmoja Africa atatekwa na ameonyeshwa watu wakiwa club wanacheza then wanalipukiwa na nchi iyo ni jirani na Kenya, Angalizo, amesema siyo kenya tena,je itakuwa nchi gani?

    Misa ya leo jumapili ndo kasema, na amesema ataendelea kuomba ili jumatano na alhamisi ijayo aonyeshwe ni rais gani na nchi gani.

    VIDEO:



    Jamani tuombe sana isiwe tanzania
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 2,731
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Naomba ku uliza ikiwa kuna utabiri wowote amewahi toa ukaja kuwa kweli. Nasubiri jibu tafadhali
     
  3. Hornet

    Hornet JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2013
    Joined: Apr 29, 2013
    Messages: 8,455
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Yaah ulihusu ajali ya train,
     
  4. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Let us pray . Mr Q ametabiri mengi sana na yametokea
     
  5. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,335
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Alitabiri rais wa malawi, hata Westgate alitabiri watu wakapuuza
     
  6. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,088
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mbona aonyeshwi mazuri. anaonyeshwa mabaya tu
     
  7. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 626
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani TUSIPUUZIEππππ
     
  8. S

    Sumu JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,015
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Na utabiri wake usipotimia atatumia kifungu cha Biblia takatifu kujitetea.
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,335
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Hapa hata kwenda club naanza kupunguza wakui, maana roho imeniruka vibaya! Jamani tuombeni huu si utani jamani
     
  10. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 25,954
    Likes Received: 1,658
    Trophy Points: 280
    inashangaza...
     
  11. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 2,731
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Asante kwa kunhijuza
     
  12. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulihusu mlipuko marekani na ikatokea kweli kwenye mashindano ya Olimpiki....
     
  13. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 2,731
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli panahitajika maombi.
     
  14. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 2,731
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Sikulifahamu hili. Asante kwa kunifahamisha
     
  15. pipii

    pipii JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2013
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kagame si alisema atamuonyesha yeye ni nani? tusubiri
     
  16. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 2,731
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    I see!!!
     
  17. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,335
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Kaka mazuri ameombea dunia iwe na amani pia ameombea watu wenye magonjwa wamepona au mkuu huangalii Tb Joshua?
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyu wa kwetu anavopenda kuzurura hii ya kutekwa inamhusu sana...club isije ikawa maisha club maana watamuuwa shemeji yao
     
  19. Ng'wamapalala

    Ng'wamapalala JF Gold Member

    #19
    Oct 27, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 6,323
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yaani huyu Pastor yeye anatabiri matendo ya kishetani tu. Kwa nini hajatabiri mambo ya neema kwa "wana" wa Mungu

    Alileta story ya Boko Haram kufutika ikagonga mwamba. Huwa anacheza na probability za matukio katika jamii kulingana na mazingira halafu anakuja na majibu.

    Halafu matukio yakitokea ndiyo huwa anajitokeza na kudai alitabiri na limetokea.

    Kila mtu na shamba lake la mavuno ya kimaisha na wajinga ndiyo waliwao.

    He's getting richer wakati waumini na wafuasi wake wengi getting poorer.
     
  20. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2013
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,644
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hivi watu wanamuamini sana huyu mnigeria eenh? Yangu macho