Tazameni siasa za upinzani jamani

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
89,315
2,000
Kwa Tanzania kuna watu wanaamini kuwa chama cha upinzani ni adui mkubwa kwao.

Tazameni hii picha chini jinsi wana ccm walivyo jiandaa kummaliza huyo kijana wa cdm hapo ni dodoma.
Screenshot_20200602-215600.jpeg
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
23,178
2,000
Kwa Tanzania kuna watu wanaamini kuwa chama cha upinzani ni adui mkubwa kwao.

Tazameni hii picha chini jinsi wana ccm walivyo jiandaa kummaliza huyo kijana wa cdm hapo ni dodoma. View attachment 1467089
CCM wapole ukiwachokoza ndio utawajua .Mjomba wangu huyo wa mwisho kulia anayekuja mbio na munkari na tofali la uhakika Hadi raha najivunia mjomba.Hana mchezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom