Tazama tembo wetu wanavyo angamia!! Watanzania tuungane kulaani!!!


E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,411
Points
2,000
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,411 2,000
Kumbukeni Wantanzania wanyapori ni kiporo chetu cha mwisho kilicho baki bila kujali udini wetu, ukabila wetu, umasikini wetu, itikadi zetu na hata upagani wetu mkikubali na hiki wakiangamize basi KIZAZI CHETU KIMEANGAMIA, bila kujali udini wetu, ukabila wetu, umasikini wetu, itikadi zetu na hata upagani wetu !!!
Wamefagia madini sasa wanafagia hifadhi wakitoka hifadhini watakuja kwako!! UTUMWA WA FIKRA HURITHISHA TAIFA UMASIKINI NA UMASIKINI HURITHISHA UTUMWA WA FIKRA KWA TAIFA!! Tafakari chukua hatua!!!
 

Attachments:

M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,197
Points
1,170
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,197 1,170
Bora hao majangili ni watanzania wenzetu wanajitafutia liziki kuliko wale WAARABU wanaopandisha kwenye ndege TWIGA wetu wazima wazima....SIUNGI MKONO HOJA.
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
"Solution" ni serikali dhaifu ya CCM.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,357 2,000
Kinana na CCM wanamaliza hawa wanyama kila kukicha na sisi tunapewa t.shirt, kanga na wali tunashangilia kama wehu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,764
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,764 2,000
kati ya watu wajinga kabisa duniani ni WATANZANIA. Wanasiasa wamefanya kila aina ya uchafu tunawaangalia tu.Wanatuchezea,wanafanya wanacho taka,wameiba kila walichokitaka.wazo langu ni kuwa wasomi wote kwa ujumla wetu tujiandikishe tupate idadi kamili ya watu wanaochukia uovu halafu tutangaze mgogoro na serikali na hasa wanasiasa tuwaondoe madarakani.haiwezekani mtu ahusike katika kuiba nyara za serikali anaachwa hivihivi!!
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Points
1,195
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 1,195
Huu ndio mzigo uliokamatwa China, kutoka Tanzania, alafu waziri anaenda kuomba uuzwe ili fedha zitumike kupambana na majangili. Uzumbukuku mwanzo mwisho.
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,177
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,177 1,225
hapo nimekubali mkuu meno yote hayo sasa hawa askari wanyama poli nao wanakazi gani, du tumekwisha
 
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
1,395
Points
1,195
Mwanahisa

Mwanahisa

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
1,395 1,195
hapo nimekubali mkuu meno yote hayo sasa hawa askari wanyama poli nao wanakazi gani, du tumekwisha
Mkuu, usikubali kwamba tumekwisha, hebu chukua hatua ya kizalendo maana hili ni Taifa letu wote ila kuna wachache wamejaliwa tumbo na tamaa zisizojali utu wala uzalendo....!
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,008
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,008 1,195
Kinana na CCM wanamaliza hawa wanyama kila kukicha na sisi tunapewa t.shirt, kanga na wali tunashangilia kama wehu.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Hili la Kinana limekaaje! Eti anasema yeye sio mtendaji wa moja kwa moja wa kampuni yake, naomba kuuliza "Hivi kama bunduki yangu ikitumiwa na majambazi utasemaje kwamba mimi sihusiki moja kwa moja na kadhia hiyo ya ujambazi?" Jamani tumwogope Mungu, siku si nyingi mtaumbuka Mungu sio mzee.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,853
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,853 2,000
Bora hao majangili ni watanzania wenzetu wanajitafutia liziki kuliko wale WAARABU wanaopandisha kwenye ndege TWIGA wetu wazima wazima....SIUNGI MKONO HOJA.
Watanzania wenzetu wapi wewe??
Yule ni msomali aliejivika utanzania.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,853
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,853 2,000
Huu ndio mzigo uliokamatwa China, kutoka Tanzania, alafu waziri anaenda kuomba uuzwe ili fedha zitumike kupambana na majangili. Uzumbukuku mwanzo mwisho.
Ni sawa na Tembo wangapi??
Ifikapo 2020 kutakua hakuna mnyama aitwae Tembo hapa Tanzania
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,884
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,884 2,000
Huu ndio mzigo uliokamatwa China, kutoka Tanzania, alafu waziri anaenda kuomba uuzwe ili fedha zitumike kupambana na majangili. Uzumbukuku mwanzo mwisho.
Hivi!!!, Kuna tembo wamebaki kweli?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,884
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,884 2,000
Kwa nini hawa wnyama wanaowindwa sana wasifungwe vifaa ambavyo watakuwa monitored kwenye GPS?
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,884
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,884 2,000




Hivi haya yanayokamatwa yanapelekwa wapi?
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,649
Points
1,225
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,649 1,225
Hayo ndiyo marupurupu ya kuiweka ccm madarakani! Hayo yote watanzania mnayataka wenyewe!!!
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Hayo ndiyo marupurupu ya kuiweka ccm madarakani! Hayo yote watanzania mnayataka wenyewe!!!
Umeona eee! Tena bado. Tukiwaambia ccm ni laana wabishi ka nini!!
 

Forum statistics

Threads 1,295,846
Members 498,410
Posts 31,225,217
Top