Tazama swagga hizo.......kiuno size 31 lakini pensi la size 36 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama swagga hizo.......kiuno size 31 lakini pensi la size 36

Discussion in 'Jamii Photos' started by NEW NOEL, Sep 26, 2012.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 816
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    sagg.jpg
    Sasa sijui ni mafundi magari au gari yao imeharibika....ila hizi style zetu za mavazi dah!!
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wanauza "background" hao, huoni wameamua hadi kupandisha vest ili biashara ionekane vizuri!!
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    MS ana vituko katika picha zake anazoleta hapa
     
  4. L

    Laaziz Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wavue kabisa.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye bold unamaanisha nini..
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wafanyabiashara wa siku ni wabunifu sana wanazitoa kabisa kwenye maboksi na kuzitundika hadharani.
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Biashara matangazo, laana tupu!
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 4,059
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Siyo mapunga kweli hao?Cheki huyo mwingine kanyanyua kabisa t-shirt kuonyesha masaburi!
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 9,101
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Majembe hayo yanataka mpini.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,912
    Likes Received: 694
    Trophy Points: 280
    Biashara ya Kondoo ni Mkia!

    [​IMG]
     
  11. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145

    mimi naona kwa mbali sketi
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa nashangaa sana kwa hii style ya mlegezo! Hivi ina raha gani? uvae pensi kama umejinyea lol! na kwa nini hawatelemshi na hiyo ya ndani? nadhani wangependeza kidogo kulivyo hivi.
     
  13. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #13
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi huwa nashangaa kwa nini hizo pensi/suruali zao hazianguki?? suruali ipo chuni ya makalio lakini haivuki sijui huwa inashikiliwa na nini!!! Cha kushangaza kijana akivaa hivyo ndo anaonekana mjanja!!
     
  14. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ni Tandahimba eeh!!!maana mandhari kama ya home....
     
  15. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,073
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 145
    mbona hizo picha ni kawaida,uvaaj huo ni kawaida tu,ukitembea marekan utaona baba mtu na mtoto wametelemsha zaid ya hivo na mama mtu amepiga kimin cha hatari
     
  16. Sekema

    Sekema Member

    #16
    Dec 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenda wazimu tu hao ningekuwa waziri wa nidhamu wote ningewatupa ndani!! huwa hazidondoki baada ya kufanya utafiti nimegundua kuwa huwa wanafunga na waya kwa ndani toka pale zipu inapoanzia then hadi kwenye korodani, means pale ukimvuta kwenda chini basi lzm atoe kilio cha nguvu!!
     
  17. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    biashara matangazo bana..............
     
  18. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hawa wanatakiwa wakamatwe na kuchunguzwa, kwa kosa la kukiuka maadili wanaume!
     
Loading...