Tazama Ramani ya Mjengo mpya wa Muhimbili Kibaha Mloganzila

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
10,070
Points
2,000

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
10,070 2,000
Hata wewe umekurupuka mkuu,hapa sio jukwaa la siasa ni habari mchanganyiko....
kuwa makini next time.

mi huwa sikurupuki kama mwandishi wa thread hii.
Hii habari imekuwa moved.
Mwanzo alienda kuibandika jukwaa la Siasa na ndio maana nikamtimua kule.

Umenielewa?
 

Forum statistics

Threads 1,390,099
Members 528,091
Posts 34,042,777
Top