Tazama picha jinsi ilivyokuwa ndani ya pantoni baada ya kivuko kupoteza mwelekeo mchana wa leo


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
boti.jpg

boti2.jpg

boti3.jpg
Ilikuwa ni mida ya saa nane mchana ambapo Pantoni kubwa ya Mv. Magogoni ikiwa imesheheni abiria ikiwavusha kutokea Posta kuelekea Kigamboni , ilipatwa na wakati mgumu baada ya kushindwa kutia nanga ili iweze kusimama na abiria waweze kushuka..
Tukio hilo ambalo chanzo chake kimetokana na Injini za Pantoni hilo kushindwa kufanya kazi haikuweza kutia nanga kwa muda wote huo.. na ambapo kulikuwa na upepo mkali sana ambao ulisababisha Pantoni hiyo kukosa muelekeo na kuanza kuambaa ambaa mpaka maeneo ya Chuo Kikuu cha Mwalimu Nyerere kisha kusukumwa zaidi hadi eneo la bandari ya Zanzibar.
Hata hivyo baada ya hali kuzidikuwa si nzuri walilazimika kuita meli ndogo za uokoaji ambapo meli ya kwanza haikuweza kuvuta pantoni hiyo na kulazimika kuongeza meli nyingine ili iweze kuongeza nguvu pamoja na boti za Jeshi la polisi ambazo zote zilifika na kwa ushirikiano mkubwa ziliweza kufanikiwa zoezi hilo la kuirudisha pantoni hiyo katika eneo lake husika.
Na abiria ambao walinusurika kuweza kushuka na kuendelea na shughuli zao za kawaida.. <center> <ins style="display:inline-table;border:none;height:280px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:336px;background-color:transparent"><ins id="aswift_1_anchor" style="display:block;border:none;height:280px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:336px;background-color:transparent">
</ins></ins> </center>
 
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
267
Likes
128
Points
60
Mchumba

Mchumba

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
267 128 60
Dah naona kila mtu roho mkononi...

Pole zao waliokuwamo....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Lord have mercy!
Naona kuna abiria hawana maboya, siku zote huwa nina wasiwasi kama maboya yanalingana na idadi ya watu!
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
375
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 375 180
Lord have mercy!
Naona kuna abiria hawana maboya, siku zote huwa nina wasiwasi kama maboya yanalingana na idadi ya watu!
maboya hayakutosha watemi ndio waliowai
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,992
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,992 280
Aisee hii niliishuhudia mana nilikuwa maeneo hayo..Mungu ni mwema kwa kweli..
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
404
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 404 180
sisi tlowai kupanda mv bukoba kt uhai wake tnaweza kuthubutu kusema kuwa nyie ni wazushi pia waoga wakubwa, mie mwenyewe nilipanda kt mv magogoni na kushuhudia sekeseke ilo.

panton iko kt form of vessel, ata ikizima engine zote bado itaendelea kuelea, tatizo kubwa ilikua ni upepo, na ule moshi ni matokeo ya uchakavu wa engine zake, ati wakakimbilia maboya ata kuyavaa hawajui, real nlikua nikicheka kimoyomoyo

nilikua najiandaa pia kusubili nipige chabo ile minyama kwan lzm uvue nguo kabla ya kujitosa majini
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,042
Likes
5,214
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,042 5,214 280
nimependa walivyotulia
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,375
Likes
693
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,375 693 280
Hahahhaha chezea pumzi. Hapo kila m1 anawaza lake.. mwingine anawaza jehanamu itakuwaje.. mwingine ataachaje familia.. mwingine anawaza mkewe atagongewa.. nways poleni
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
134
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 134 160
Kila kitu Tz ni magumashi
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
218
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 218 160
sisi tlowai kupanda mv bukoba kt uhai wake tnaweza kuthubutu kusema kuwa nyie ni wazushi pia waoga wakubwa, mie mwenyewe nilipanda kt mv magogoni na kushuhudia sekeseke ilo.

panton iko kt form of vessel, ata ikizima engine zote bado itaendelea kuelea, tatizo kubwa ilikua ni upepo, na ule moshi ni matokeo ya uchakavu wa engine zake, ati wakakimbilia maboya ata kuyavaa hawajui, real nlikua nikicheka kimoyomoyo

nilikua najiandaa pia kusubili nipige chabo ile minyama kwan lzm uvue nguo kabla ya kujitosa majini
So ulikuwa unasubiri shida ikomae ndo uwaelekeze cha kufanya au nini maana yako???!!!
Eti unacheka kimoyomoyo!!!!!!! Brainless skull kweli hajui nini kifanywe wapi na kwa nini!!!!!
Isije kuwa wewe ndio gundu tu maana umeanza na.mv Bukoba jana umepiga Magogoni!!!!!


Hebu acha wenzio waishi bana kafara sio mpango!!!
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,683
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,683 280
Hahahhaha chezea pumzi. Hapo kila m1 anawaza lake.. mwingine anawaza jehanamu itakuwaje.. mwingine ataachaje familia.. mwingine anawaza mkewe atagongewa.. nways poleni
aaaaah,umenchekesha wewe
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,100
Likes
226
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,100 226 160
boti.jpg

boti2.jpg

boti3.jpg
Ilikuwa ni mida ya saa nane mchana ambapo Pantoni kubwa ya Mv. Magogoni ikiwa imesheheni abiria ikiwavusha kutokea Posta kuelekea Kigamboni , ilipatwa na wakati mgumu baada ya kushindwa kutia nanga ili iweze kusimama na abiria waweze kushuka..
Tukio hilo ambalo chanzo chake kimetokana na Injini za Pantoni hilo kushindwa kufanya kazi haikuweza kutia nanga kwa muda wote huo.. na ambapo kulikuwa na upepo mkali sana ambao ulisababisha Pantoni hiyo kukosa muelekeo na kuanza kuambaa ambaa mpaka maeneo ya Chuo Kikuu cha Mwalimu Nyerere kisha kusukumwa zaidi hadi eneo la bandari ya Zanzibar.
Hata hivyo baada ya hali kuzidikuwa si nzuri walilazimika kuita meli ndogo za uokoaji ambapo meli ya kwanza haikuweza kuvuta pantoni hiyo na kulazimika kuongeza meli nyingine ili iweze kuongeza nguvu pamoja na boti za Jeshi la polisi ambazo zote zilifika na kwa ushirikiano mkubwa ziliweza kufanikiwa zoezi hilo la kuirudisha pantoni hiyo katika eneo lake husika.
Na abiria ambao walinusurika kuweza kushuka na kuendelea na shughuli zao za kawaida.. <center> <ins style="display:inline-table;border:none;height:280px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:336px;background-color:transparent"><ins id="aswift_1_anchor" style="display:block;border:none;height:280px;margin:0;padding:0;position:relative;visibility:visible;width:336px;background-color:transparent">
</ins></ins> </center>

...duh! hadi BANDARI YA ZNZ!
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,683
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,683 280
Hahahhaha chezea pumzi. Hapo kila m1 anawaza lake.. mwingine anawaza jehanamu itakuwaje.. mwingine ataachaje familia.. mwingine anawaza mkewe atagongewa.. nways poleni
aaaaah,umenchekesha wewe
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,252
Likes
1,566
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,252 1,566 280
Sikubali kufa kirahisi lazima ningemkamata mtu mwenye boya tuelee wote
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,683
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,683 280
kuna mama mmoja hapo hata kwa macho tu unagundua hajui kuogelea, halafu kakosa boya, ina maana ye alikua anasubiri 'liwalo na liwe'
'Kama Huna Boya,Piga Mbizi'
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,248