Tazama picha hizi na wewe uweke lako!!ni ujumbe tosha! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tazama picha hizi na wewe uweke lako!!ni ujumbe tosha!

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaKiiza, Jul 31, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    CCM Dhaifu!.jpg ATCL.jpg Nguo zilizo gharimu 49000Us za ATC

    Baba taifa.jpg ndege.jpg Muungano!.jpg Maige.jpg Maisha tz.jpg Shule.jpg SImba.jpg Nyerere!.jpg Usafiri wa Rais kipindi hicho! Ujumbe.jpg Vyama.jpg Noti.jpg
    Katika hizi picha zote ni hali yamaisha ya watanzania na Tanzania!
     

    Attached Files:

  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    8D6U4619.JPG

    teeh eteeeeehhh teeeeh
    kwako huko vp???
     
  3. B

    BLB JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mi nna hasira sana mpaka cna lakusema
     
  4. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    That is baba Riz 1
     
  5. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 401
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sina usemi ila nina mengi ya kusema
     
  6. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,008
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh....na ndo wanasema hii ni karne ya sayansi na techolojia kweli .TZZZZZZZZZZZZ
     
Loading...