Tazama Obama alivyopagawisha watu bila kutegemea

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
48,397
2,000
Hao watu wameandaliwa mkuu, mnyamugi kama mimi siwezi kuingia kwenye huo ulinzi.

Umeona wana usalama walivyojipanga? Inaonesha jinsi gani hyo imepangwa.
 

Highlander

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
3,094
1,195
Hao watu wameandaliwa mkuu, mnyamugi kama mimi siwezi kuingia kwenye huo ulinzi.

Umeona wana usalama walivyojipanga? Inaonesha jinsi gani hyo imepangwa.


lazima itakuwa ilipangwa. kuna rais mmoja tu aliyejaribu kuwa raia wa kawaida na akaishia kuuliwa. aliitwa Alof Palme. watu wa usalama hawawezi kuruhusu rais akazagaa tu mtaani kama raia. noooo way...........
 

Ndeke afwege

Senior Member
May 20, 2014
154
0
Mbona kuna rais alikuwa anatembelea baiskeri na hakuwa na ulinzi?? Hivi raisi wa nchi gani vile ?? Wanasema ni raisi maskin na ktk asilimia flan ya mshahara wake alikuwa anachangia kodi ya taifa lake
 

Tripo9

JF-Expert Member
Sep 9, 2009
3,368
2,000
Mbona kuna rais alikuwa anatembelea baiskeri na hakuwa na ulinzi?? Hivi raisi wa nchi gani vile ?? Wanasema ni raisi maskin na ktk asilimia flan ya mshahara wake alikuwa anachangia kodi ya taifa lake
PERU aU Bolivia
 

Ba Loreen

Member
Dec 23, 2011
75
0
Cha ajabu ni nini. Hofu za kiubinadamu. Kama umewakosea watu wako lazima uhofu. Hata m/kiti wa mtaa atakuwa na hofu kwa wananchi wake endapo anaenda sivyo ndivyo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom