Tazama na wewe hii ili upate kufikiri zaidi

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,009
2,000
1550032750929.png
 

Tayukwa

JF-Expert Member
Dec 11, 2014
1,234
2,000
Alafu hapo ukiimba kwa sauti huo muungurumo wa sauti unaenda kufyatua mashine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom