Tazama mchoro wa stendi kuu ya mabasi yaendayo mikoani Bukoba itakayojengwa muda si mrefu


instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
1,785
Likes
1,449
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
1,785 1,449 280
Habari zenu wanajamvi kumekuwa na malalamishi kwa uchakavu na ubovu Wa stendi ya mabasi mjini bukoba.ila sasa tatizo limeanza kutatuliwa baada ya halmashauri kutenga kiasi kikubwa cha pesa kutakachojenga stendi nyingine mpya takriban km5 nje ya mji Wa bukoba katikati maeneo ya kyakairabwa uganda road.

Stend hiyo itakuwa ya mabasi yaendayo mikoani tu.na daladala zitabaki ilipo stendi ya sasa lakini itakarabatiwa kuwa ya kisasa zaidi na huku kukitengenezwa stend nyingine maeneo ya machinjioni kwa magari ya kashozi na bugabo.manispaa hiyo itajenga soko kuu jipya na kashai na kujenga miundombinu ya mji huo kama round abouts ,barabara kupanuliwa na kadhalika,tazama stendi itakavyokuwa
ba353d464692b6938290cfaada49b07b.jpg

nadhani hii ndo itakuwa mwisho Wa porojo na mabezo kwa wana bukoba maana inasikitisha sana
872732c53ee1f88eb547819e4726c188.jpg

[/IMG]
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
901
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 901 280
Aiseee...bc powa
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
1,785
Likes
1,449
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
1,785 1,449 280
Bukoba itatangazwa jiji maana mji ni mkubwa kama ulishawahi kufika utashanga mji unapoanzia mpaka katikati ni kama km 10 kama majiji mengine like arusha ila kinachoaribu ni miundombinu ya mji huo stend na soko serikari haijali
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,488
Likes
13,122
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,488 13,122 280
Ujenzi unaanza lini
Kuisha lini

Zisiwe story
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
1,785
Likes
1,449
Points
280
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
1,785 1,449 280
Utaanza mwisho Wa mwaka huu
 
Ta-kibombo

Ta-kibombo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2015
Messages
594
Likes
390
Points
80
Ta-kibombo

Ta-kibombo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2015
594 390 80
Bukoba itatangazwa jiji maana mji ni mkubwa kama ulishawahi kufika utashanga mji unapoanzia mpaka katikati ni kama km 10 kama majiji mengine like arusha ila kinachoaribu ni miundombinu ya mji huo stend na soko serikari haijali
.Unazijua sifa za mji kua jiji lakini?kwakigezo chako chaupana wa mji basi miji mingi ingekua majiji.Bukoba bado inasafari ndefu sana
 
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
8,551
Likes
24,910
Points
280
CleverKING

CleverKING

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
8,551 24,910 280
Bukoba itatangazwa jiji maana mji ni mkubwa kama ulishawahi kufika utashanga mji unapoanzia mpaka katikati ni kama km 10 kama majiji mengine like arusha ila kinachoaribu ni miundombinu ya mji huo stend na soko serikari haijali
Kwahiyo kujenga hiyo stendi ndio kuipiku Dubai kwa miundo mbinu?

Kuna uzi humu uliwekwa eti Bukoba kuipiku Dubai kwa miundo mbinu!!
 
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
3,302
Likes
1,546
Points
280
Tuyuku

Tuyuku

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
3,302 1,546 280
Bukoba itatangazwa jiji maana mji ni mkubwa kama ulishawahi kufika utashanga mji unapoanzia mpaka katikati ni kama km 10 kama majiji mengine like arusha ila kinachoaribu ni miundombinu ya mji huo stend na soko serikari haijali
Mbeya kutoka unaanza jiji hadi unamaliza ni kilometa 31. Kumi ndogo sana mkuu
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Tanzania kwa michoro tu hata USA hawatufikii?
kwa akili ya CCM ndio tayari wameshajenga hivyo, Hapa Dar kuna michoro mpaka nyumbani kwangu inaonyesha kuna plan yao kumbe hadithi tu
Je hii michoro imekamilika? Mbona kwenye hiyo michoro mbona hakuna maeneo ya kupumzikia abiria, eneo la kupaki mabasi, etc.
 
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
577
Likes
1,234
Points
180
leiya

leiya

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
577 1,234 180
Hahahahha mependa mchoro huo....naomba architect asisahau parking ya bodaboda za baiskeli tu maana hatutamuelewa kwakweli
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,328
Likes
6,759
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,328 6,759 280
Ikifika asubuhi ndio mtu anatambua yote aliyokua anayaona ilikua ni ndoto....
 

Forum statistics

Threads 1,236,851
Members 475,301
Posts 29,269,760