Tazama Ikulu ilivyokuwa open and accessible

mtoto wa mama

Senior Member
Jan 11, 2011
188
195
acha kudanganya watu,unaweza ukatumia computer yako kwa kupost chochote humu na ikashindikana kukupata, mimi ni telecom engineer na ninauzoefu wa networkng miaka 7

wale wale wa kanyigo.., mwanangu kamugisha ana umri wa miaka mitano anaendesha vogue yangu vizuri sio wewe mtu mzima na bado haujui kuendesha gari.....,
 

Mwanajamii

JF-Expert Member
Mar 5, 2008
7,063
0
Mbaya zaidi hakuna anyejua kama wale wanyama wanapata matunzo mazuri

kama wangepata matunzo mazuri tausi wasingekuwa wanashinda southern sun kudowea chipsi pale kwenye wiming pool au wasingekuwa wana wamekonda kama huyo hapo juu...yaani maskini ya mungu kabaki kichwa tuu bas!

Salva tunakuomba uwape chakula hawa tausi tafadhali hebu mwogope muumba
1. Kumbe hata hujui kama wanatunzwa au la, hata hautakuja kujua.

2. Go for English class before using the language.

3. Umetumwa na walioitaka nafasi ya Salva au?
 

Possibles

JF-Expert Member
Sep 22, 2011
1,689
2,000
USA kila mambo mengi ni open,maana wanajiamini na wanachukulia ikulu kama ofis nyingine za serikali,ila kwa nchi kama hii tanzagiza,huwezi ona kitu,maana wana woga,then wana weakness nyingi sana ambazo wanahofia wa2 wakizijua itakuwa ni aibu

USA wanajiamini kiteknolojia
 

zamlock

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
3,841
1,225
aisee sasa kama marekan kwenda ikulu ni sawa na kwenda kwako nyumbani iweje hapa kwetu hata kupita pale ikulu tu watu wanaogopa
 

Mr Marcus

Member
Sep 8, 2011
23
0
Leo mchana nikiwa Southern Sun


chakula changu chote kamaliza huyu mkimbizi from Ikulu

attachment.php

162896_191703424175936_100000088397398_723709_2953744_n.jpg
 

YEYE

JF-Expert Member
Nov 12, 2011
438
0
Ya magogoni ikiwa hivyo sijui ndo itakuaje ukizingatia na uchafu na harufu ya pale ferry,...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom