Tazama foleni hii ya wanunuzi wa sukari Morogoro. Juzi Waziri Bashungwa kapitishiwa bajeti ya hovyo iliyoungwa mkono na wanaccm wote Bungeni

Silasy

JF-Expert Member
Apr 13, 2011
759
1,000
Jana jioni nimecheka yaani tumejikuta watu km 5 hivi tunaingia tsn Supermarket tukanawa mikono vzr ile kuingia ndani wote tukajikuta tunaulizia kitu kimoja Sukari!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mtukutu wa Nyaigela

JF-Expert Member
Sep 4, 2018
3,781
2,000
Hii ni foleni ya wanaonunua sukari Morogoro mjini ndani ya duka la mbunge wao.

Kinachonikera zaidi juzi waziri wa viwanda na biashara kapitishiwa bajeti mbovu sana huku wabunge wa CCM pamoja na spika wakijikita kuishambulia Chadema.

Aidha hawa ni wanunuzi wa jumla. Unapata Corona na sukari halafu ukitoka hapo wanakuja watu wa serikali za mitaa wanataifisha.

Kishindo cha awamu ya tano kwelikweli!

hatari
bora tuhamie kwenye asali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom