Tawi la CHADEMA mkoani Tanga limepata pigo

Sultan_mdosse

Senior Member
Nov 24, 2013
138
195
Tawi la Chadema katika chuo cha Hekenford mkoani Tanga limepata pigo baada ya Mwenyekiti wake kuamua kuhamia CCM.
Source:Star tv
-----------------------
Ni mara chache sana kusikia mwanachama wa CCM kuhamia Upinzani lakini trend ya wanachama wa CDM kuhamia CCM imekua ikiongezeka.Wana Chadema tuambieni mbona mnakimbiwa kiasi hiki kulikoni?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom