Tatizo siyo UDOM, vyuo vyetu vinafanana!


Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Wakati wa uchaguzi nilibeza uamuzi wa tambo za wanaharakati kuandamana kuhusu wanavyuo kuondolewa vyuoni wakati wa uchaguzi.

Nilisema haikuwa ktk wanavyuo wenyewe. Wanavyuo wengi wawapo vyuoni ni mazezeta, hawana interest na fikra tunduizi zaidi ya disco na kuangalia mechi za mipira ya nje.

Tazama, wengi hawajali maslahi ya jamii ila wakiwa vijijini ndo wanavaa ngozi za kondoo ili waonekane wasomi. Kama kweli wana uchungu, wamesharudi sasa waitishe maandamano hata Dar pekee kulaani kitendo kile, hawawezi, akili hizo hawana. Kwa sasa ni bash na wiki chache tu test basi.

Nani anajua kuwa inawezekana vijana nane wa chuo kikuu wanaweza kukusanyika kuangalia pornography ktk chumba? Juzi wanashangilia kauli ya Pinda eti ataboresha mikopo. Wamesahau ahadi ya JK?
 
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
221
Likes
5
Points
35
P

Proud Patriot

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2010
221 5 35
du! aisee umetumia jicho lako la tatu kuona hili jambo, yaani mpaka wasubiri taasisi ziwapiganie wakati wao wanaruka majoka debeni..a.k.a disco
 
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,893
Likes
267
Points
180
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,893 267 180
Ni kweli kabisa wanachuo wa siku hizi wengi hawajui nini kinaendelea katika nchi yao, ila ukiwauliza habari za Arsenal, Manchester, liverpool utapewa maelezo hadi utashiba, Hamna kitu jamani, mambo ya ndani ya nchi yao wanaona hayawahusu.
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
Ole wake Taifa lisilo na ufahamu: taifa lisilo na ufahamu litaangamia....wake up young generation, don't let yourselves down and the generation after you. Football and porno will not put food on your mouths....study hard,
 
deny_all

deny_all

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
429
Likes
11
Points
35
deny_all

deny_all

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
429 11 35
Ni kweli kabisa wanachuo wa siku hizi wengi hawajui nini kinaendelea katika nchi yao, ila ukiwauliza habari za Arsenal, Manchester, liverpool utapewa maelezo hadi utashiba, Hamna kitu jamani, mambo ya ndani ya nchi yao wanaona hayawahusu.
Haya huwa yanajidhihirisha wakati wa Zain Africa Challenge .....unaona jinsi vijana wetu walivyo na knowledge ndogo hata kwa mambo ya kawaida kabisa.
 
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined
Nov 1, 2010
Messages
648
Likes
19
Points
35
Age
46
Thomas Odera

Thomas Odera

Verified User
Joined Nov 1, 2010
648 19 35
Wadau kwa kweli msema ukweli mtupu Sijui vijana wa Taifa hili wamelogwa na nani
 

Forum statistics

Threads 1,205,795
Members 458,082
Posts 28,205,999