tatizo ni ushawishi mkubwa wa kina kaka au uwezo mdogo wa kina dada kufanya maamuzi?

arnolds

Senior Member
Joined
Oct 10, 2009
Messages
105
Likes
1
Points
35

arnolds

Senior Member
Joined Oct 10, 2009
105 1 35
wana JF nawasalimu ktk jina la Allah! Nahitaji mchango wenu katika hili, hivi suala la wanaume kuwa na maneno matamu au ushawishi mkubwa ni kigezo tosha cha kuwafanya dada zetu wasiwe strong kwenye kufanya maamuzi? Mimi sidhani kama utakuwa na akili timamu kama utafanya uamuzi Fulani eti kisa jamaa kakushawishi au kang’ang’ania kupita kiasi!! Nawaomba dada zangu mtumie akili kidogo kuwakabili hao makakaz!

don take it personal, ni mtazamo tu!!
 

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
76
Points
0

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 76 0
wana JF nawasalimu ktk jina la Allah! Nahitaji mchango wenu katika hili, hivi suala la wanaume kuwa na maneno matamu au ushawishi mkubwa ni kigezo tosha cha kuwafanya dada zetu wasiwe strong kwenye kufanya maamuzi? Mimi sidhani kama utakuwa na akili timamu kama utafanya uamuzi Fulani eti kisa jamaa kakushawishi au kang’ang’ania kupita kiasi!! Nawaomba dada zangu mtumie akili kidogo kuwakabili hao makakaz!

don take it personal, ni mtazamo tu!!
Maamuzi yepi ndugu yangu maana maamuzi yako ya aina nyingi, na kwenye mambo mengi hata kama ni uhusiano.....
The bottomline is wote hushawishika kutegemeana na wakati/mahali, hali mhusika aliyo nayo ( furaha, upweke, amani, ugomvi,kujiamini etc)..... na inategemea huyo mshawishiwa ana trade-off nini kwa wakati ule.....
 

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
55
Points
145

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 55 145
wana jf nawasalimu ktk jina la allah! Nahitaji mchango wenu katika hili, hivi suala la wanaume kuwa na maneno matamu au ushawishi mkubwa ni kigezo tosha cha kuwafanya dada zetu wasiwe strong kwenye kufanya maamuzi? Mimi sidhani kama utakuwa na akili timamu kama utafanya uamuzi fulani eti kisa jamaa kakushawishi au kang’ang’ania kupita kiasi!! Nawaomba dada zangu mtumie akili kidogo kuwakabili hao makakaz!

don take it personal, ni mtazamo tu!!
this is nature!.............
 

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
11
Points
0

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 11 0
wana JF nawasalimu ktk jina la Allah! Nahitaji mchango wenu katika hili, hivi suala la wanaume kuwa na maneno matamu au ushawishi mkubwa ni kigezo tosha cha kuwafanya dada zetu wasiwe strong kwenye kufanya maamuzi? Mimi sidhani kama utakuwa na akili timamu kama utafanya uamuzi Fulani eti kisa jamaa kakushawishi au kang’ang’ania kupita kiasi!! Nawaomba dada zangu mtumie akili kidogo kuwakabili hao makakaz!

don take it personal, ni mtazamo tu!!
Amani iwe juu yako pia!
 

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
11
Points
0

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 11 0
Maamuzi yepi ndugu yangu maana maamuzi yako ya aina nyingi, na kwenye mambo mengi hata kama ni uhusiano.....
The bottomline is wote hushawishika kutegemeana na wakati/mahali, hali mhusika aliyo nayo ( furaha, upweke, amani, ugomvi,kujiamini etc)..... na inategemea huyo mshawishiwa ana trade-off nini kwa wakati ule.....[/QUOTE]


huku ndiko KUSHAWISHIKA kwenyewe
 

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
950
Likes
11
Points
0

Sanda Matuta

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
950 11 0
Mbona mnaumia kila siku bila hata kujitambu akuwa mnaumia?
najaribu kuelewa ila napata sana ugumu wakuelewa kila kitu hapa,wakina nani wanaumia na kwalipi hasa?
wanaumia au wanaumizana?
maana ninacho fahamu mimi nikua,"waweza jua kua unakula,kumbe na wewe pia unaliwa bila ya kujifahamu"
 

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
5,465
Likes
76
Points
0

WomanOfSubstance

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
5,465 76 0
najaribu kuelewa ila napata sana ugumu wakuelewa kila kitu hapa,wakina nani wanaumia na kwalipi hasa?
wanaumia au wanaumizana?
maana ninacho fahamu mimi nikua,"waweza jua kua unakula,kumbe na wewe pia unaliwa bila ya kujifahamu"
SM
HII NI MADA NYINGINGE.....tuendelee kuchangia hii ya udhaifu katika kufanya maamuzi na kudanganyika/kushawishika.
 

arnolds

Senior Member
Joined
Oct 10, 2009
Messages
105
Likes
1
Points
35

arnolds

Senior Member
Joined Oct 10, 2009
105 1 35
nashukuru waungwana,
sioni sababu ya kufafanua zaidi coz am 100% mmenisoma nazungumzia nn!!..tusikwepe tatizo, kwa miaka nenda rudi limekua jambo la kawaida kusikia toka kwa kina dada kwamba wanaume ni laghai na hawaaminiki!. Kama habar ndo hyo kwann wasijifunze kupitia kwa wenzao ambao yameshawakumba!?.

Pamoja JF..
 

Forum statistics

Threads 1,190,580
Members 451,229
Posts 27,675,890