Tatizo la umeme kuwa historia? Mitambo mipya yawasili Kinyerezi II


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,207
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,207 280
kinyerezi-jpg.623271

Mitambo ya kuzalisha umeme (System Turbine, no 2) kwa ajili ya mradi wa kutumia gesi asilia wa Kinyerezi II iliingia nchini kupitia Bandarini Oktoba 16, 2017 na leo hii Novemba 03, 2017 imetolewa Bandarini na hivi sasa inaelekea kituo cha kuzalisha umeme kwa gesi Kinyerezi II (MW 240) Jijini Dare es Salaam.

Mradi huu wa Kinyerezi II uliwekwa jiwe la msingi na Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli achi 16, 2016. Mradi unatarajiwa kukamilika ifikapo Septemba 2018.
 
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2015
Messages
1,295
Likes
1,535
Points
280
Jitu jeusi

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2015
1,295 1,535 280
Kila siku mambo yaleyale.... umeme lazma ukatike tuu nchi hiii
 
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
1,920
Likes
1,047
Points
280
R

Rugaiyulula

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
1,920 1,047 280
Mitambo ya kuzalisha umeme (System Turbine, no 2) kwa ajili ya mradi wa kutumia gesi asilia wa Kinyerezi II iliingia nchini kupitia Bandarini Oktoba 16, 2017 na leo hii Novemba 03, 2017 imetolewa Bandarini na hivi sasa inaelekea kituo cha kuzalisha umeme kwa gesi Kinyerezi II (MW 240) Jijini Dare es Salaam.

Mradi huu wa Kinyerezi II uliwekwa jiwe la msingi na Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli achi 16, 2016. Mradi unatarajiwa kukamilika ifikapo Septemba 2018.
Kikweli tatizo la TANESCO siyo mitambo ya kuzalisha umeme bali ni fedha za kuendesha mitambo hiyo!!!!!! Hivi sasa ninavyoandika zaidi ya Megawatt 300 haziwezi kuzalishwa kwa sababu ya ukosefu wa fedha ya kuendesha hiyo mitambo.
Tumefika mahala pa kuwafukuza mameneja wa vituo kwa tuhuma ya mitambo kutozalisha umeme hali hatutoi fedha ya kununua vipali na technology!!!!!!!!!!!!!!!.
 
Alfred Kikara

Alfred Kikara

Member
Joined
May 7, 2017
Messages
45
Likes
28
Points
25
Alfred Kikara

Alfred Kikara

Member
Joined May 7, 2017
45 28 25
Radial la Tanzania hatujui maana ya kazi,na zaidi sana tunawaza kula kabla ya kazi,zaidi ya yote mtanzania ukimshauri anaona kama unamndolea heshima.Bila kujua maana ya jazi wimbo ni uleule.
 
Alfred Kikara

Alfred Kikara

Member
Joined
May 7, 2017
Messages
45
Likes
28
Points
25
Alfred Kikara

Alfred Kikara

Member
Joined May 7, 2017
45 28 25
Tatizo la Tanzania hatujui maana ya kazi,na zaidi sana tunawaza kula kabla ya kazi,zaidi ya yote mtanzania ukimshauri anaona kama unamndolea heshima.Bila kujua maana ya jazi wimbo ni uleule.
 
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
1,687
Likes
2,754
Points
280
Age
32
VAPS

VAPS

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
1,687 2,754 280
Inawezekana umeme uhakika,juhudi pia stiglas Geoge megawat 2000.... Garama umeme itashuka pia.Umeme wa maji ni nafuu zaidi.
 
Alfred Kikara

Alfred Kikara

Member
Joined
May 7, 2017
Messages
45
Likes
28
Points
25
Alfred Kikara

Alfred Kikara

Member
Joined May 7, 2017
45 28 25
Tatizo la Tanzania hatujui maana ya kazi,na zaidi sana tunawaza kula kabla ya kazi,zaidi ya yote mtanzania ukimshauri anaona kama unamndolea heshima.Bila kujua maana ya jazi wimbo ni uleule.
 
M

mapupu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
249
Likes
208
Points
60
M

mapupu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
249 208 60
Radial la Tanzania hatujui maana ya kazi,na zaidi sana tunawaza kula kabla ya kazi,zaidi ya yote mtanzania ukimshauri anaona kama unamndolea heshima.Bila kujua maana ya jazi wimbo ni uleule.
Vipi mkuu, huwa unasambaza unga na maharagwe kwenye nyumba za watu nini?
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
22,392
Likes
34,241
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
22,392 34,241 280
Wajitahidi hili tatizo liishe
 

Forum statistics

Threads 1,235,475
Members 474,585
Posts 29,223,619