Tatizo la Tanzania ni "watu" siyo uongozi bora!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
34,264
2,000
Ardhi tunayo,siasa safi ipo na uongozi bora tunao.Je watu wapo au wamejazana binadamu tu?Mwalimu alisema ili tuendelee tunahitaji hivyo vitu vinne binafsi naona taifa limepungukiwa na "watu" wewe mwenzangu unaonaje?Karibu tudadavue
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom