Tatizo la Nape ni ubinafsi, chuki na sononeko. Kiongozi wa namna hii hatufai hata kidogo

Tafakari yetu

JF-Expert Member
Apr 19, 2021
318
1,000
kwa tunaomfahamu Nape na tuliyopata kuyajua machache juu yake hatushangazwi kusikia anayosema ila tunachoshangazwa ni kuchelewa kwako kuzungumzia unafiki wake watanzania wakaujua.

Nape ana chuki na tukio walilofanya lakini kabla lengo halijatimia wakajulikana ila nikiri kusema kwamba ingekuwa nchi zenye sheria kweli kweli basi pengine Nape leo angekuwa simulizi.

Nape kwa kinywa chake mara nyingi amenukuliwa akipongeza na kusifia uongozi wa JPM kwa uthubutu na usimamiaji mzuri wa pesa za serikali, leo kawa mnafiki wa kujiabisha mwenyewe.

Nape ni mtu anayeishi kinafiki na ndio sababu ya kuonekana kituko uongozi uliopita na ataendelea kuonekana hivyo hata kwa wajukuu zake ila sisi tunamuombea kwa sababu hajui atendalo wala afanyalo
 

Boniphace Bembele Ng'wita

JF-Expert Member
Dec 25, 2013
3,293
2,000
tatizo ni wanamjadili mtoa hoja badala ya kujadili hoja,
Mkuu shida kubwa ya NAPE, amesahau kuwa Alienda ikulu akaomba ladhi kabisa, Tena kwa kuita waandishi wa habari, Sasa Leo anasema et hela ilienda wapi, kumbe alikuwa anahujum chin kwa chini?? Mzee wa watu alimsamehe kabisa, Leo anakuja Tena na sarakasi zake, nape, membe, na makamba pamoja na yule kule bandalin ya kichn kunasik watawaeleza tu watz nn kilitokea, as long as tz ipo,
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,396
2,000
Hoja ya unafiki, mnafiki ni mnafiki. Nitajuaje kama najadili unafiki wake au uhalisia?
Kuna tatizo gani mikopo hiyo ikichunguzwa ?!. Hii katiba yetu kumfanya Rais wa nchi kuwa mungumutu ni mbaya sana.

Tunaowachaguwa ni wanaadamu waliojaa makandokando. Taasisi zetu zinatakiwa kuwa juu ya vyeo hivi hasa u Rais
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
8,960
2,000
Jiw alijionaga Mungu mtu Sana,yaani anasema kabisa hadharani eti hivi nikiondoka miradi hii itaendelezwa na Nani sijui,yaani alikua anajionaga Ni Savior wetu Aisee.Ukimpinga tu unapigwa uhujumu uchumi fasta tu,waswahili wakamjulia dawa yake Ni kumpaka mafuta kwa mgongo wa Chupa tu ili ajisikie yeye ndiye 'mungu ndogo'.

Sasa hivi ni Muda wa kumsema vzr Sana.
 

Lituye

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
1,413
2,000
tatizo ni wanamjadili mtoa hoja badala ya kujadili hoja,
Ameguswa mungu wao majuha akina Kingai division zero na wafuasi wao Maamuma kwa mujibu wa utafiti huru wa shirika la Twaweza kwahiyo lazima wakasirike kweri kweriii.
 

Abdulhayy

Member
Oct 11, 2021
81
125
kwa tunaomfahamu Nape na tuliyopata kuyajua machache juu yake hatushangazwi kusikia anayosema ila tunachoshangazwa ni kuchelewa kwako kuzungumzia unafiki wake watanzania wakaujua.

Nape ana chuki na tukio walilofanya lakini kabla lengo halijatimia wakajulikana ila nikiri kusema kwamba ingekuwa nchi zenye sheria kweli kweli basi pengine Nape leo angekuwa simulizi.

Nape kwa kinywa chake mara nyingi amenukuliwa akipongeza na kusifia uongozi wa JPM kwa uthubutu na usimamiaji mzuri wa pesa za serikali, leo kawa mnafiki wa kujiabisha mwenyewe.

Nape ni mtu anayeishi kinafiki na ndio sababu ya kuonekana kituko uongozi uliopita na ataendelea kuonekana hivyo hata kwa wajukuu zake ila sisi tunamuombea kwa sababu hajui atendalo wala afanyalo
Usimshambulie mtu,shambulia hoja kwa kuweka hoja juu yake


Hapa ndipo nyie WASUKUMA mnapoenekana mazuzu
 

This is...

JF-Expert Member
Dec 28, 2014
3,144
2,000
kwa tunaomfahamu Nape na tuliyopata kuyajua machache juu yake hatushangazwi kusikia anayosema ila tunachoshangazwa ni kuchelewa kwako kuzungumzia unafiki wake watanzania wakaujua.

Nape ana chuki na tukio walilofanya lakini kabla lengo halijatimia wakajulikana ila nikiri kusema kwamba ingekuwa nchi zenye sheria kweli kweli basi pengine Nape leo angekuwa simulizi.

Nape kwa kinywa chake mara nyingi amenukuliwa akipongeza na kusifia uongozi wa JPM kwa uthubutu na usimamiaji mzuri wa pesa za serikali, leo kawa mnafiki wa kujiabisha mwenyewe.

Nape ni mtu anayeishi kinafiki na ndio sababu ya kuonekana kituko uongozi uliopita na ataendelea kuonekana hivyo hata kwa wajukuu zake ila sisi tunamuombea kwa sababu hajui atendalo wala afanyalo
Km hizo hela zilitumika vizuri wasiwasi wako unatoka wapi. Nini unataka kisijulikane.
 

Ngungenge

JF-Expert Member
Jun 11, 2016
2,066
2,000
Turudi kwenye hoja fedha mlizokopa zimetumikaje je tunaweza kukagua au hamtaki
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom