Tatizo la mwanamke kutokua na hamu ya tendo la ndoa ni dalili ya nini?


mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
216
Points
250
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
216 250
Habari zenu experts!
Nina manzi yangu, ambae kwa sasa she is about 20y/o. Nipo nae kwenye mahusiano kwa miezi mitano sasa, lakini sijafanikiwa kufanya nae chochote. By 'chochote' nadhani nitakua nimeeleweka! ni mgumu mno, kashaingia gheto at least mara tatu, lakini akitoka ni 'bila-bila'.

Anasema hali hyo ya kutokua na hisia za kufanya mapenza hua inamkuta nikahisi labda simvutii kimahaba, lakini mwenyewe anadai kua alikia kwenye mahusiano na wanaume wawil tofaut-tofaut kabla yangu mimi, lakini hali ilikua iyoiyo kutokana na ugumu wakuingilika she claims to be virgin as I write this sred...

One thing abt this girl, which is abnormally different frm other galz ave dated ni kutokuvutiwa na stori za kimahaba, while wasichana wengine wanakua submissive pale unapoongea nao mambo romantic, lakini kwa huyu maniz hali ni tofauti, mana katikati ya stori ya kimahaba anaweza kukupa jibu linaloweza kuua iyo romantic moment iliopo...she deliberately does this!

Naomba kuuliza, tatizo linaweza kua nini kwa huyu manzi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
debbug

debbug

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2018
Messages
267
Points
500
debbug

debbug

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2018
267 500
Habar zenu experts!
Nina manzi yangu, ambae kwa sasa she is about 20y/o. Nipo nar kwenye mahusiano kwa miez mitano sasa, lakin cjafanikiwa kufanya nae chochote. By 'chochote' nadhani nitakua nimeeleweka! Ni mgumu mno, kashaingia gheto at least mara tatu, lkn akitoka ni 'bila-bila'. Anasema hali hyo ya kutokua na hisia za kufany mapenz hua inamkuta. Nikahisi labda simvutii kimahaba, lkn mwenyew anadai kua alikia kwny mahusiano na wanaume wawil tofaut-tofaut kabla yngu mm, lkn hali ilikua iyoiyo. Kutokana na ugumu wakuingilika she claims to be virgin as I write this sred...

One thing abt this girl, which is abnormally different frm other galz ave dated ni kutokuvutiwa na stori zakimahaba, while wasichana wengine wanakua submissive pale unapoongea nao mamb romantic, lkn kwa huy manz hali ni tofaut, mana katikat ya stor ya kimahaba anaweza kukupa jbu linaloweza kuua iyo romantic moment iliopo...she deliberately does this!

Naomba kuuliza, tatzo linaweza kua nini kwa huyu manzi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Akuna kitu apo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,410
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,410 2,000
Keshakuona hufai. Jua kuwa romance huanza pale anapokuona uko juu. Pengine ile first day kuja kwako ulienda mnunulia zege. Halafu ukamwambia ashushie na fanta bariiidi uliyonunua hapo dukani kwa mangi. Kwako huna hata kiti ya kukalia, kitanda ya chuma ya godoro la 2" shuka imekwisha. Si wajua mambo ya gheto?? Badilika tu. Mpeleke mahali pazuri romantic uone ka hatabadilika. Siku mwenzio atakapomchukua na kumpeleka mahali, ni wiki hiyo hiyo mtoto ataanza kutamani udongo wa kichuguu nawe ukiona bila kuamini macho yako.
Hakuna mwanamke asiye romantic labda jini
 
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
216
Points
250
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
216 250
Keshakuona hufai. Jua kuwa romance huanza pale anapokuona uko juu. Pengine ile first day kuja kwako ulienda mnunulia zege. Halafu ukamwambia ashushie na fanta bariiidi uliyonunua hapo dukani kwa mangi. Kwako huna hata kiti ya kukalia, kitanda ya chuma ya godoro la 2" shuka imekwisha. Si wajua mambo ya gheto?? Badilika tu. Mpeleke mahali pazuri romantic uone ka hatabadilika. Siku mwenzio atakapomchukua na kumpeleka mahali, ni wiki hiyo hiyo mtoto ataanza kutamani udongo wa kichuguu nawe ukiona bila kuamini macho yako.
Hakuna mwanamke asiye romantic labda jini
Frm her look, she's still naive. Ni back 3...bdo hana ujanja wakuchomoa kwngu. BTW frm her recent record, wavulana anaodai alitoka nao ni wawil...m1 huko kijjn kwao, mwngne apa mjini, afu mazingira ambayo hao EXs wke walokua wakiombea mchezo cyo bora kulko yng...wao walkua wanamvizia akitka shop kununua vtu bdhaa jion ndo wanambananisha...na mm nlkua namvuta gheto, lkn wote (mm na ma-EXs tuna share same results...patupu!)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
216
Points
250
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
216 250
Hahaha jichunguze kwanza upo sawa maana wengine wapo ki masirahi zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
Hayupo kmaslah, bdo mshamba-mshamba. Wakat nataka kumtokea hakua na sim, nikamnunulia cm, cku nawita nimpe, akaikataa alisema boss wke atamnunulia...so far hajala ata cent 5 yng....zaid ya gharama za chakula cku alipokua anakuj kwng! Nothing more!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2018
Messages
694
Points
1,000
low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2018
694 1,000
Habar zenu experts!
Nina manzi yangu, ambae kwa sasa she is about 20y/o. Nipo nar kwenye mahusiano kwa miez mitano sasa, lakin cjafanikiwa kufanya nae chochote. By 'chochote' nadhani nitakua nimeeleweka! Ni mgumu mno, kashaingia gheto at least mara tatu, lkn akitoka ni 'bila-bila'. Anasema hali hyo ya kutokua na hisia za kufany mapenz hua inamkuta. Nikahisi labda simvutii kimahaba, lkn mwenyew anadai kua alikia kwny mahusiano na wanaume wawil tofaut-tofaut kabla yngu mm, lkn hali ilikua iyoiyo. Kutokana na ugumu wakuingilika she claims to be virgin as I write this sred...

One thing abt this girl, which is abnormally different frm other galz ave dated ni kutokuvutiwa na stori zakimahaba, while wasichana wengine wanakua submissive pale unapoongea nao mamb romantic, lkn kwa huy manz hali ni tofaut, mana katikat ya stor ya kimahaba anaweza kukupa jbu linaloweza kuua iyo romantic moment iliopo...she deliberately does this!

Naomba kuuliza, tatzo linaweza kua nini kwa huyu manzi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Tatizo pesa mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2014
Messages
1,370
Points
2,000
L

lukubuzo Samsis

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2014
1,370 2,000
Habar zenu experts!
Nina manzi yangu, ambae kwa sasa she is about 20y/o. Nipo nar kwenye mahusiano kwa miez mitano sasa, lakin cjafanikiwa kufanya nae chochote. By 'chochote' nadhani nitakua nimeeleweka! Ni mgumu mno, kashaingia gheto at least mara tatu, lkn akitoka ni 'bila-bila'. Anasema hali hyo ya kutokua na hisia za kufany mapenz hua inamkuta. Nikahisi labda simvutii kimahaba, lkn mwenyew anadai kua alikia kwny mahusiano na wanaume wawil tofaut-tofaut kabla yngu mm, lkn hali ilikua iyoiyo. Kutokana na ugumu wakuingilika she claims to be virgin as I write this sred...

One thing abt this girl, which is abnormally different frm other galz ave dated ni kutokuvutiwa na stori zakimahaba, while wasichana wengine wanakua submissive pale unapoongea nao mamb romantic, lkn kwa huy manz hali ni tofaut, mana katikat ya stor ya kimahaba anaweza kukupa jbu linaloweza kuua iyo romantic moment iliopo...she deliberately does this!

Naomba kuuliza, tatzo linaweza kua nini kwa huyu manzi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wacha porojo nyingi kum.a wanapewa wenzake wewe umekazana na ngonjera.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,024
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,024 2,000
Nenda nae hospitali kiongozi tena shukuru kwa huyo mdada kuwa muwazi kwako maana hilo ni tatizo kubwa sana sikuhizi ni kama kwa mwanaume kupungukiwa nguvu za kiume..
Hali hiyo inasababishwa na vitu vingi hasa kwenye mambo ya biologically,nimeona comments nyingi wanakushauri kwa hisia tu,hayo maisha unayopitia kuna mwingine anapitia kwenye ndoa hapo inakuwa shida sana mkuu ila kwa kifupi jaribu kwenda kwa daktari wa wanawake kwa msaada zaidi
 
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
216
Points
250
mwanaNjilo

mwanaNjilo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
216 250
Nenda nae hospitali kiongozi tena shukuru kwa huyo mdada kuwa muwazi kwako maana hilo ni tatizo kubwa sana sikuhizi ni kama kwa mwanaume kupungukiwa nguvu za kiume..
Hali hiyo inasababishwa na vitu vingi hasa kwenye mambo ya biologically,nimeona comments nyingi wanakushauri kwa hisia tu,hayo maisha unayopitia kuna mwingine anapitia kwenye ndoa hapo inakuwa shida sana mkuu ila kwa kifupi jaribu kwenda kwa daktari wa wanawake kwa msaada zaidi
Appreciated mkuu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,283,438
Members 493,679
Posts 30,789,548
Top