Tatizo la miguu kuwaka moto (neuropathy): Ushauri, Kinga na Tiba


uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2014
Messages
2,025
Points
2,000
uhurumoja

uhurumoja

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2014
2,025 2,000
Nilikuwa na tatizo kama lako. Nenda hosptal kapime uric acid.
Ilianza hivyo hvyo magoti kusuguana mwishowe magot yakaanza kuuma pamoja na misuli nimekula NAT B hadi zimeninukia vby. Nilipopimwa URIC ACID nikakutwa nayo imezidi. Nikaanza kutumia dawa ALLOPRINAL uric acid ikashuka na magoti yakaacha kuuma na kusuguana kwa sasa niko poa kbs. Magoti husumbua endapo uzito mkubwa lkn mim nilikuwa na 69kg nikawa nashangaa kwann kumbe uric acid imezidi kiasi, uric acid iliongezeka kwa kula nyama ya ng'ombe mfululizo.
KAPIME URIC ACID.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuna Dr kanishauri nichome sindano hii imakaaje kwa ushauri wake anasema hii ni bora zaidi sindano moja 10000 na ni kwa siku tano natarajia kuanza leo hii imekaaje
Nb.kwa sasa napata shida kidogo kuwaamini madaktari wengi wako after money ndio maana nakusanya mawazo ya wadau
 
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
480
Points
250
D

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
480 250
Kuna Dr kanishauri nichome sindano hii imakaaje kwa ushauri wake anasema hii ni bora zaidi sindano moja 10000 na ni kwa siku tano natarajia kuanza leo hii imekaaje
Nb.kwa sasa napata shida kidogo kuwaamini madaktari wengi wako after money ndio maana nakusanya mawazo ya wadau
Kwanini wewe shida ikoje haswa ya miguu? Ulivyopiwa urishauliwa nini tupeane mawazo?
 
S

Sam89718

New Member
Joined
May 8, 2019
Messages
1
Points
20
S

Sam89718

New Member
Joined May 8, 2019
1 20
Husababishwa pia na infection yaweza kuwa virus au bacterial na kama unakunywa pombe bila kula
 

Forum statistics

Threads 1,294,031
Members 497,789
Posts 31,162,767
Top