Tatizo la miguu kuwaka moto (neuropathy): Ushauri, Kinga na Tiba


S

Sanol

New Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
2
Likes
0
Points
3
S

Sanol

New Member
Joined Oct 9, 2017
2 0 3
Kwa Wale Wenye Miguu kuwaka Moto au kufa ganzi miguu na mikono wanione mimi dawa ninayo.
Unaweza kunitafuta kwa Mawasiliano Herbalist Dr. MziziMkavu Email barua ya pepe.fewgoodman@hotmail.com What's App na Viber +905344508169 Au Ni add Kwa Facebook tumia jina hili mzizimkavu.
Mimi miguu yangu huwa inakama mdudu anapekecha ndani ya mfupi.i mean ndani ya uroto wa kwenye miguu.sana sana kuanzia kwenye magoti kushuka chini....nisaidieni nifanyeje
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,486
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,486 280
Mimi miguu yangu huwa inakama mdudu anapekecha ndani ya mfupi.i mean ndani ya uroto wa kwenye miguu.sana sana kuanzia kwenye magoti kushuka chini....nisaidieni nifanyeje
Ningekushauri uende hospitali ukamuone Daktari apate kukupima na kukuchunguza na atajuwa uanyo maradhi gani ndani mishipa yako ya miguu uguwa pole.
 
K

Kilangi

Senior Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
154
Likes
8
Points
35
K

Kilangi

Senior Member
Joined Jul 19, 2013
154 8 35
NAMIMI NINADUKIA KUCHOMWA kwenye miguu na mikono pamoja vidole yaani kama nachomwa chomwa sindano
na kuanzis kwenye mapaja nyuma mpkaribia na matako mpaka chi mosuri inauma na kuchoma napata shida sana wadau silali
 
K

Kilangi

Senior Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
154
Likes
8
Points
35
K

Kilangi

Senior Member
Joined Jul 19, 2013
154 8 35
NAMIMI NINAsiKIA KUCHOMWA kwenye miguu na mikono pamoja vidole yaani kama nachomwa chomwa sindano
na kuanzia kwenye mapaja nyuma mpkaribia na matako mpaka chi misuri inauma na kuchoma napata shida sana wadau silali
nimefanyaa mazoezi lkn wapi hali ile ile
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,027
Likes
5,486
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,027 5,486 280
Ninakupa ushauri nenda kamuone Daktari akupime huenda kuwa una upungufu wa Vitamin mwilini mwako.
 
M

Mathethamathetha

Senior Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
153
Likes
137
Points
60
M

Mathethamathetha

Senior Member
Joined Jul 11, 2015
153 137 60
Wakuu wa nchi kama Kuna mtu anasumbuliwa na miguu kuwaka moto please tuwasiliane Ninajua dawa ya kuwasaidia ,

nilikuwa na tatizo la miguu kuwaka moto Kwa miaka 4 kwa kweli nilitumia si dawa za hospitalini na za miti shamba kama debe mbili za unga bila nafuu ,

baadaye nikaja bahatika kupata dawa aina mbili za hospitalini ambazo nilitumia na kupona kabisa

.Hata kuna mwana JF nilimpatia dawa na akaja kutoa ushuhuda hapa JF . User I D ni nyamagala na amepona kabisa .

Kama uko Arusha , Manyara au Moshi tunaweza kukutana Arusha Tanzania, unaweza kuniachia number ya simu Au inbox me please. Have a good night you guys:)
Mi niko Arusha na nina tatizo hilo la kuwaka miguu moto na ganzi tutaonanaje?
 
lnx

lnx

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
348
Likes
240
Points
60
Age
35
lnx

lnx

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
348 240 60
Wadau mimi nina tatizo la miguu kuuma chini ya kisigino km nimechomwa na kitu cha ncha kali.
Na hii imatokea wakati wa asubuhi nikiamka au nikikaa sehemu kwa muda,nilienda hospital nikapewa dawa aina ya NUROBIAN nimetumia lakini hali bado naombeni msaada.
 
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,099
Likes
733
Points
280
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,099 733 280
Wadau mimi nina tatizo la miguu kuuma chini ya kisigino km nimechomwa na kitu cha ncha kali.
Na hii imatokea wakati wa asubuhi nikiamka au nikikaa sehemu kwa muda,nilienda hospital nikapewa dawa aina ya NUROBIAN nimetumia lakini hali bado naombeni msaada.
upload_2018-2-20_14-58-43-jpeg.698597
 
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,099
Likes
733
Points
280
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,099 733 280
hicho ndicho kikusumbuacho huitwa calcenius spur
 
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,099
Likes
733
Points
280
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,099 733 280
Tiba yake sasa inakuwaje na pengne nini kisababishi ni nini isijekuwa naendelea kujiumiza?
kafanye xray ya foot lateral view itakionyesha vizuri, then kama kitakuwa kikubwa huwa wanafanya operation.Hakuna kinacho sababisha hicho, ila ni structure ya mfupa huo ambapo hapo kuna muscles,cartilages na tendons zinakuwa attached,ila sasa kwa wengine vinaendelea kuota na kusababisha kukandamiz either muscle or nerve ndo chanzo cha maumivu
 
lnx

lnx

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2016
Messages
348
Likes
240
Points
60
Age
35
lnx

lnx

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2016
348 240 60
kafanye xray ya foot lateral view itakionyesha vizuri, then kama kitakuwa kikubwa huwa wanafanya operation.Hakuna kinacho sababisha hicho, ila ni structure ya mfupa huo ambapo hapo kuna muscles,cartilages na tendons zinakuwa attached,ila sasa kwa wengine vinaendelea kuota na kusababisha kukandamiz either muscle or nerve ndo chanzo cha maumivu
Ok,nashukuru sana Chinatown nitafanya hivyo soon.
 
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,099
Likes
733
Points
280
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,099 733 280
Pouw unajishughulisha na haya masuala na uko wapi?
hapana mie ni mjasiriamali tu ila nilibahatika kupata hii elimu ya mwili wa binadamu (anatomy)
 
bea alonzo

bea alonzo

Member
Joined
Dec 15, 2016
Messages
84
Likes
25
Points
25
Age
57
bea alonzo

bea alonzo

Member
Joined Dec 15, 2016
84 25 25
Wakuu. Nina tatizo la kuuma mgongo miguu kuchoma pamoja na mikono huu n mwaka wa pil nmepima sukar sina wala magonjwa ya znaa ikiwemo ukimwi. Nmeenda hospital nying sana Lkn majib cjapata. Nmetumia dawa nying sana ikiwemo neuron support. Vitamin B. Na dawa nyingine nying lkn bado cjapata nafuu. Naomben msadaa cna furaha ya maisha kbsa
 
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2015
Messages
1,099
Likes
733
Points
280
chinatown

chinatown

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2015
1,099 733 280
Wakuu. Nina tatizo la kuuma mgongo miguu kuchoma pamoja na mikono huu n mwaka wa pil nmepima sukar sina wala magonjwa ya znaa ikiwemo ukimwi. Nmeenda hospital nying sana Lkn majib cjapata. Nmetumia dawa nying sana ikiwemo neuron support. Vitamin B. Na dawa nyingine nying lkn bado cjapata nafuu. Naomben msadaa cna furaha ya maisha kbsa
jaribu kuwaona ma neuro surgeons wao watamalizana na wewe nadhani vipimo watakavyo kuandikia ni pamoja na mri
 
Wamundemu

Wamundemu

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
458
Likes
191
Points
60
Wamundemu

Wamundemu

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
458 191 60
Dawa zipi umejaribu?Mimi nina ndg alikuwa na case kama ya kwako.Sikuamini,kuna Dr.anaitwa Sharrif yuko MOI(si rahisi-foleni) lkn alikuwa na clinic Hindu Mandal. alipigwa X-ray,na kwa maelezo ya ki lay man tatizo lilikuwa mishipa. Baada ya X-ray,ikabidi anyukwe sindano za visigino,1 kila kisigino-aaaaah mbona anatembea na viatu vya kuchuchumaa sasa! Nahisi unaweza kuwa na tatizo hilo x 2.
Rakey
Tafadhali sana naomba namba ya huyo daktari mwenye clinic ya hindumandal. Nimeugua muda mrefu
 

Forum statistics

Threads 1,272,986
Members 490,220
Posts 30,466,591